Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchezo wa NGUMI

Discussion in 'Sports' started by Exaud J. Makyao, Sep 14, 2009.

  1. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wana michezo mbali mbali,
    Hivi mchezo wa ngumi ni wa kibinadamu kweli?
    Naona kuwa lengo la mabondia wawapo ulingoni ni kuhatarisha maisha ya wenzao.
    Mbona sioni kama mchezo huu ni wa kibinadamu?
    Damu humwagika mara nyingi.
    Mwasemaje wadau?
     
Loading...