Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchezo mchafu wa ccm na cuf dhidi ya chadema!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gagurito, Feb 12, 2011.

  1. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hakuna asiyetambua hofu na uoga uliopo miongoni mwa wanachama na viongozi wa juu wa CCM NA CUFdhid ya chama chenye wapenzi wengi na kinachoaminika miongoni mwa vijana na wananchi masikini watanzania CHADEMA! Ni wazi vyama hv viwil vimechoka na havina jipya kwa watz, wamejenga mafisadi na watu wenye viburi ktk chama chao, CHADEMA imejijengea HESHIMA KWA WATANZANIA KWA KUTAMBUA SHIDA NA MATATIZO YAO KWA KUWAPA MATUMAINI. CCM NA CUF walipata hyo bahati wameichezea sasa wamebaki wanajiliza na kujenga unafiki majukwaan mpaka sasa Bungeni ni mipasho badala ya hoja. Michozo yao michafu wananchi tumeisha ibaini. Wafanye siasa waache majungu, wafate nyayo za wenzao WABUNGE WA CHADEMA!
     
  2. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ukimpiga chura teke unamwongezea mwendo!
     
Loading...