Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchakato wa sensa Mbozi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzee wa fund, Aug 3, 2012.

  1. M

    Mzee wa fund JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 520
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akizungumzia kucheleweswa kwa majina ya watakao husika na sensa,Mwakilishi wa mkuu wa wilaya ya mbozi amesema wanachambua majina ya walimu walio goma ili waondolewe katika zoezi hilo.Nawasilisha.
    Source:kikao cha madiwani wilaya ya mbozi.
     
  2. BONGE BONGE

    BONGE BONGE JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 1,532
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    ...........kama hivyo ndivyo, huo ushauri ni kitoto na ama wa kijinga
     
  3. Walikughu

    Walikughu Senior Member

    #3
    Aug 3, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wanasiasa wa mbozi waache siasa za maji taka wao wenyewe wanafahamu kuwa madai ya walimu ni halali kwa nini waingize mambo ambayo hayahusiki. Mh mwenyekiti wa halmashauri tunakutegemea hasa ukiwa ni kijana fanya issue wilaya isonge mbele.
     
  4. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sasa ni visasi kwenda mbele lkn madhara ya kisasi cha walimu yatakuwa makubwa sana kuliko madhara ya kuwaondoa walimu kwenye sensa, wito kwa walimu ni kuwa wakati umefika wa kuelimisha jamii umuhimu wa kuchagua watu kwa uwezo wao na sio vyama wanavyotoka na pia kususia mazoezi yote ya uchaguzi ikiwemo uchaguzi mkuu,ikumbukwe kuwa walimu wanalalamikiwa kwa kuibeba ccm kwenye uchaguzi,teach them the lesson
     
  5. Nyiluka

    Nyiluka Member

    #5
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Hata Moshi mjini wembe huo huo
     
  6. M

    Mzee wa fund JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 520
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanalipa kisasi kwenye ukweli.Ngoja tusubiri madudu ya hiyo sensa.
     
  7. M

    Mzee wa fund JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 520
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa mwendo huu.Magamba kushiney.
     
Loading...