Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbwiga na Zomboko ni burudani tosha

Discussion in 'Entertainment' started by mfianchi, Sep 7, 2011.

  1. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,540
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Nimetokea kuwapenda sana hawa jamaa wawili Mbwiga na Zomboko pale wanapohojiwa au wanatoa maoni kuhusu mpira wa miguu (Mbwiga) na muziki wa zilipendwa(Zomboko)
    Mbwiga anakuwa burudani tosha anapohojiwa au anatoa maoni kuhusu mpira wetu hapa bongo kupitia radio ya watu(Clouds FM)na kwenye salamu za Millenia radio Free Africa Zomboko naye huwa burudani tosha anapotoa list za wanamuziki wa zamani na nasaha mbalimbali,hata kwenye Hizi nazo anakuwa ni mtu muhimu kutuelezea huo muziki.Hongereni sana nyote wawili Mbwiga na Zomboko aka Nazi la Msimbazi
     
Loading...