Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge wa CCM HAKUPOKEA RUSHWA...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, Jun 5, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,703
    Trophy Points: 280
    Mbunge wa Bahi(CCM) Omar Badwel hakupokea rushwa. Kusema Mbunge Badwel amepokea rushwa ni dharau kwa mahakama.
    Dharau hii haivumiliki. Mahakama zetu,hivi sasa,zimeazimia kutenda haki.

    Mbunge Badwel amefikishwa Mahakamani jana na kusomewa mashtaka ya kuomba na kupoke rushwa. Amekuwa akizungumzwa kana kwamba ameshathibitishwa kuwa amepokea rushwa.Hii si haki jamani.

    Kimsingi, baada ya mwenendo mzima wa kesi, Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu ndiyo itakayosema kuwa Mbunge Badwel amepokea rushwa au la.Mbunge Badwel anaendelea kuwa Mshtakiwa hadi siku ya hukumu. Mahakama ziheshimiwe kwa utendaji wa haki...
     
  2. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Nakubaliana na wewe mkuu haikuwa rushwa ile ila alipokea Mlungula
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    sina shaka wewe ni katibu wa mbunge,,,,mwizi na mlafi,,,,,
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Akili za kushikiwa hizi na Nape!
     
  5. Small Boy

    Small Boy Senior Member

    #5
    Jun 5, 2012
    Joined: Jul 12, 2007
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bila shaka yoyote wewe ndiye Mbunge mwenyewe, usijisafishe hapa mkuu... sasa mahala pa kujisafisha ni mahakamani...
     
  6. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Ilikuwa Takrima sio tehe tehe pesa ina majina mengi
     
  7. KOMBESANA

    KOMBESANA JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 832
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    tunashukuru ndugu msomi,na yule aliyempa tumwiteje maana huko mahakamani kazi yenu ni kutuchanganya na kutuibia sometimes
     
  8. KOMBESANA

    KOMBESANA JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 832
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    tena yawezekana hata sehemu wanayosema alienda hajafika toba yarabi!
     
  9. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #9
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Twambie kama hukupokea RUSHWA alipokea nini? KIPEPE-RUSHWA?
     
  10. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #10
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Mkuu VUTA-NKUVUTE mbona TAKUKURU wamesema wana ushahidi wa kutosha inakuwaje wewe unahukumu na kusaema mahakama iachwe iamue? Kusema kwamba mheshimiwa alipokea au hakupokea bila mahakama kuthibitisha unajua kama si sahihi?
    sijakupata bado mi nadhani unaingilia uhuru wa mahakama hapo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #11
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Unasumbuka bure hapa, jipangeni na mawakili wenu mukamtetee mahakamani!

    Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
     
  12. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #12
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,703
    Trophy Points: 280
    Mahakama itasema.Tabia hii ikiachwa,itawasumbua hata Makamanda watakapokuwa na kesi Mahakamani. Tusubiri,tusikie
     
  13. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #13
    Jun 5, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Unajichanganya mwenyewe. Tazama Heading yako, eti Hakupokea rushwa. Sasa wewe nani aliyekupa mamlaka ya Mahakama kumpronounce Mbunge huyo kuwa "Hakupokea" rushwa? Mbona na wewe unaingilia uhuru wa Mahakama? Kama amekuuma sana nenda ukawe shahidi yake Mahakamani. Ama kweli Mkuki ni maalum kwa Nguruwe a.k.a. Noah tu, kwako wewe "binadamu" mchungu!
     
  14. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #14
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nenda pale kisutu weka vipaza sauti uyapayuke haya unayoyapayuka. Huku hawakusikii.
     
  15. S

    Sting007 JF-Expert Member

    #15
    Jun 5, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kwa hali hii, mtuhumiwa hatakutwa na kosa.
     
  16. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #16
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,603
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ni mjomba wako? Mie naona alipokea bahasha yenye rushwa ndani yake.
     
  17. F

    FJM JF-Expert Member

    #17
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mleta mada, pengine maneno sahihi yangekuwa "mbunge wa CCM ameshtakiwa kwa kupokea rushwa, hivyo anakuwa mshtakiwa'. Lakini kusema kuwa hakupokea rushwa tayari ni wewe unakuwa umeota hukum kuwa 'hana mashtaka'. Au hukumu tayari imeshatolewa?
     
  18. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #18
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,703
    Trophy Points: 280
    A person is pressumed innocent until proved guilty...
     
  19. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #19
    Jun 5, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    hiyo ni sunna kwa wana ccm
     
  20. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #20
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,703
    Trophy Points: 280
    Mtu atachuliwa hana hatia hadi ikithibitika vinginevyo...
     
Loading...