Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge wa Arumeru Mashariki mh. Joshua Nasari ahamasisha wananchi kugomea Mwenge wa Uhuru

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Return Of Undertaker, Sep 17, 2012.

  1. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,116
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Mbunge wa Arumeru Mashariki kupitia chama cha CHADEMA amehamashisha wananchi wa Jimbo lake kugomea shughuri zote za mwenge wa Uhuru ktk Jimbo lake kwani hauna tija kwa wananchi wa jimbo hilo na hauna maana yoyote.

    Na kahamasisha wananchi wake kuendelea na shughuri zao za kila siku.

    Hii inahashiria nini kwa nchi?

    Hapa najiuliza nashindwa kupaja majibu yenye tija na umuhimu wa shughuri husika.

    Mh. Kayanza Peter Pinda yupo katika ziara ya nchi bila shaka nchi nzima katika kukagua, kuhimiza na kufungua miradi mbalimbali ya kimaendeleo ona imefika wakati hadi mama Tunu Pinda anauliza swali kwa mmewe anayetembea nae kote ii hari kwamba kama hawaonani.

    Nauliza mwenge unauzunguka na Pinda anavyozunguka kuna tofauti gani????
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Safi sana J.N naungana na wewe mwenge wa uhuru lengo lake lishapotea kwa sasa ni wizi na ufujaji wa fedha zetu za walipa kodi+kueneza maambukizi ya ukimwi+kurudisha nyumba maendeleo!
     
  3. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,434
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    Mi naunga mkono hoja. Kwa nini tuishi kwa makafara kila mwaka?
     
  4. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,857
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Mbowe/Slaa will not do that ....
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mwenge ni upuuzi tu
     
  6. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    naunga mkono hoja

    kwanini nchi iendelee kupoteza pesa kwa mambo ambayo yamepitwa na wakati
     
  7. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    huu mwenge wakaupumzishe makumbusho tu.ukitathmini fedha na rasalimali inayotumika kupokea mwenge ktk halmashauri ni wazi utaona kuna ufujaji mkubwa usio na tija.
    Kwa mfano:unaweza kusikia mafuta yaliyopangwa kutumiwa na idara flani ndani ya halmashauri yametumiwa kwenye shughuli za mwenge.

    Mawazo ya nassari ndio mawazo mbadala yanayoendana na kizazi cha sasa.
    Mbio za mwenge zimekuwa ni harakati za makada wa ccm kujinadi kwa wananchi kwa hiyo hauna tija katika mazingira ya sasa ya vyama vingi.
     
  8. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Nimekuwa nikijiuliza huu mwenge wa sasa ni kwa faida zipi pasipo kupata majibu!!
    1.Kumulika mafisadi au kuwamulikia mafisadi?

    Hivi bado wanafunzi wanachangishwa fedha ya mafuta ya mwenge?
     
  9. mpiganiahaki

    mpiganiahaki Senior Member

    #9
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Taarifa ya uhakika niliyonayo, walimu wote wa wilaya ya Mvomero walikatwa pesa kwa nguvu kutoka kwenye mishahara yao, eti kisa mwenge!!! Upuuzi mkubwa!! Mwenge ni ibada ya shetani na inapaswa tuugomee ili serikal ifaham kuwa wananchi tumeanza kuwa na akili sasa. . . . . .
     
  10. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Malengo ya awali ya kuwasha mwenge yalikuwa mazuri sana!

    "Kuwasha mwenge, na kuuweka Kilimanjaro, umulike ndani na nje ya mipaka yetu, ulete tumaini, pale ambapo hapa matumaini, upendo mahali penye chuki, na heshima ambapo pamejaa dharau!"

    Tatizo ni kwamba, wapo nje ya malengo! Kucheza ngoma na kuiambukiza vijijini!
     
  11. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,711
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hakika tunahitaji Wabunge jasiri kama Joshua Nasari.
     
  12. m

    mullay Member

    #12
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwanza kazi ya mwenge ni nini? wanakula hela vibaya, kuna walimu walifanya kazi ya kuwasha na kuzima mwenge ila hawajalipwa hela yao mpaka kesho, hela imeliwa juu kw juu.
     
  13. h

    hans79 JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kweli huo mwenge badala kukomesha ufisadi ndo unaongeza.Ufutwe hauna tija.
     
  14. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #14
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenge= wizi mtupu!
     
  15. E

    EMMANUEL NSAMBI JF-Expert Member

    #15
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hivi wanaposema mbio za mwenge zinazindua miradi wa maendeleo,hapa napata
    kigugumizi.Kwani hiyo miradi imefadhiliwa na huo mwenge?Ni kwanini isizinduliwe
    na kiongozi yeyote aliyeko karibu.Huu mwenge wangeurudisha juu ya mlima kilimanjaro
    wauache uzimikie huko.
     
  16. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #16
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Kipi cha maana, wananchi kuendelea na shughuli zao za uzalishaji au kwenda kukaa mabarabarani kutwa na kupiga miayo wakisubiri mwenge na kisha waanze kukata viuno hadharani?
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,603
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Sumbawanga nasikia mwenge ulifika kwa njia ya anga.
     
  18. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #18
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    tangu nizaliwe wanainchi wanachangia mwenge lakini sijawahi kuambiwa wamepata bilioni ngapi kwenye michango hiyo.
     
  19. m

    mshaurimkuu Member

    #19
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    By the way, hivi huu mwenge upo kisheria? Kwa sheria ipi au namba ngapi na ya mwaka gani?

    Kama hakuna sheria yoyote basi kuukimbiza (eti kukimbiza ha ha ha ha) ni sawa na uwendawazimu wa mchana kweupe and Nasari is right.

    Otherwise, kama unalindwa na sheria yoyote, the MP must be careful na hoja zake kwa wananchi.
     
  20. Munambefu

    Munambefu JF-Expert Member

    #20
    Sep 17, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 828
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 60
    Tunawasha mwenge na kuukimbiza nchi ili kuwamulikia mafisadi waone madini,mbuga za wanyama,misitu na mashamba makubwa yalipo.Hivi miradi haiwezi kuzinduliwa na kufanya kazi mpaka tulete moto?nampa big up Dogo Janja,hatuwezi kupoteza muda na fedha kufanya mazingaombwe ya kukimbiza moto!Na hili linawezekana mfano halmashauri ya karatu tangu iwe chini ya CDM walipiga marufuku moto wa mazingaombwe na haujawahi kwenda huko.
     
Loading...