Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge aliyezomewa mbele ya jk aweka mali zake rehani(bond)

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by urasa, Oct 5, 2010.

  1. u

    urasa JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    anayegombea ubunge jimbo la manyoni magharibi kwa tiketi ya ccm bwana lwanja ambaye alizomewa wakati wa ujio wa jk,yupo kwenye wakati mgumu baada ya kuamua kuliweka rehani gari yake na nyumba yake ya makalanja hapa itigi kama dhamana ya kukopeshwa pesa kwa ajili ya kuendesha kampeni zake ktk kipindi hiki cha lala salama baada ya hali yake kisiasa kuwa mbaya jimboni hapa,upinzani mkubwa anaupata toka kwa mgombea wa chadema bwana lupaa
     
  2. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    ccm watamrudishia hela zake akishindwa.
    ccm inawajali wanachama wake hasa wale wanaotoa sana rushwa kipindi cha uchaguzi. huwa wanawarefund wakishindwa hahahaha
    hekaya za kilevi
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,681
    Likes Received: 4,384
    Trophy Points: 280
    si apumzike, kwani lazima awe mbunge...au ni zaidi ya ubunge???

    Asante kwa taarifa
     
  4. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,802
    Likes Received: 1,062
    Trophy Points: 280
    Ndiyo matatizo ya CCM hayo. Wanafikiri ubunge bado unanunuliwa kama zamani.

    Baada ya uchaguzi presha, then tunamsahau. Si anacheza kamari ya politics???
     
  5. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2010
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hapo inatakiwa wapiga kura kupatiwa elimu kuwa akiwapatia fedha wachuke kwa kuwa sni sehemu ya fedha za wananchi alizozichota kule bungeni na waendelee na mipango yao ya kumchagua mgombea wanayemtaka. Kwani kura ni siri kati ya mtu na sanduku la kura.
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,290
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Hilo lipo kwenye maandiko matakatifu yasemayo:-

     
Loading...