Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbona Wanawake siwaelewi!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Washawasha, Feb 27, 2011.

  1. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    Habari zenu waungwana?ni hivi leo nitaanza na hadithi kabla ya kuuliza swali
    Hadithi x2,hadithi njoo uongo njoo utamu kolea
    Hapo zamani za kale kulikuwa na babu mmoja na ngamia wake pamoja mtoto wake wa kiume,yule mzee alimuambia mwanawe ya kwamba binadamu hawakosi cha kusema hivi tunavyotembea utawasikisia tu wakisema na walikuwa wanatembea kwa miguu bila kumpanda yule Ngamia ndipo walipofika ktk kijiji cha kwanza watu wakawashangaa kwann hawampandi yule ngamia?
    Baba akamuambia mwanawe umesikia?sasa mimi nampanda wewe tembea kwa miguu
    Walipofika kijiji cha pili,watu wakaanza kuongea ya kwamba yule mzee ana roho mbaya kwann kampanda ngamia na kumuacha mtoto wake akitembea kwa miguu?
    Ndipo mzee aliposhuka na kumuambia mwanawe,unasikia wanavyoongea?panda wewe ngamia mie nitaenda kwa miguu
    Walipofika kijiji cha 3,watu wakaanza kuongea kuwa yule mtoto hana adabu kwann ampande ngamia amuache baba yake akitembea kwa miguu?
    Lengo la kutoa hadithi hii ni kwamba binafsi mademu wananichanganya
    1.Ukimchakachua sana analalamika,mara oh nimechoka kila cku huchoki tu
    2.Ukimchakachua kidogo anasema una nyumba ndogo
    3.Usipomchakachua kabisa full vikao
    Kwani tatizo liko wapi?
    Naomba mnisaidie
     
  2. Lord

    Lord Member

    #2
    Feb 27, 2011
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kila kitu ni kwa kiasi kaka... Usizidishe usipunguze.
     
  3. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    nitajitahidi kupima nione itakuwaje
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,823
    Likes Received: 2,247
    Trophy Points: 280
    hata wanawake hawawaelewi wanaume
     
  5. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    kwenye nini?
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Feb 27, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hata wewe sikuelewi na thread yako!Siumuulize huyo aliyeleta hayo madai!
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Feb 27, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kifupi hueleweki kabisa!
     
  8. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #8
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    wewe ndiye ambaye hujaelewa walioelewa mbona wamejibu
     
  9. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #9
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    sio kwa mwanamke mmoja ambaye amelalamika hivi ni wanawake na ndio maana nikauliza kwa ujumla ili kutaka kujua,hili suala linatokana na nini au ni mapozi tu
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Feb 27, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa siungewauliza!
     
  11. LD

    LD JF-Expert Member

    #11
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kuchakachua mwanamke maana yake ni nini???????????
     
  12. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #12
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    kufanya naye tendo la ndoa
     
  13. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #13
    Feb 27, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kamwe hautakaa uwaelew till the end of your life......good bey washawasha :hand:
     
  14. mundo

    mundo JF-Expert Member

    #14
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    tendo la uumbaji
     
Loading...