Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MbayuWayu T-Shirt & Caps

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Wa Ndima, Aug 21, 2010.

  1. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
  2. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Ilete sokoni mkuu. Hapa kwenye picha sijajua kama ina maandishi ya kujulisha kuwa huyo ni mbayuwayu. Bila kuweka jina la mbayuwayu kwa maandishi ni vigumu kwa wabongo kufasiri. Vichwa vingu vinazungukia mbali mno kupata maana ya tukio fulani.
     
  3. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Weka maneno ya ''Sihitaji kura za wafanyakazi''
     
  4. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Nimeandika Mbayu Wear ngoja niangalie tena
     
  5. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    poa tena nilikosea spelling badala ya Mbayu Wear nimeandika Mbayu Were duh hizi lugha za wenyewe bana
     
  6. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Kumbe JK mbunifu keshachangia zile ajira zake milioni moja...hongera mjasiriamali uliyefanyia kazi wazo la rais wako
     
  7. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
  8. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #8
    Aug 21, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Wewe unasema ajira milioni moja? Ziko wapi?
     
  9. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Weka AKILI ZA MKWERE CHANGANYA NA ZAKWAKO!
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Aug 21, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    ni nzuri sana mkuu...lakini mbona kama ni for ladies only?
     
  11. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #11
    Aug 21, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hapana Preta zipo za aina mbili kike na kiume hebu angalia tena hizo picha
     
  12. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #12
    Aug 22, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,629
    Likes Received: 3,902
    Trophy Points: 280
    Mi nimeipenda hiyo ya grey..fanya fanya fasta..kabla sijarudi kazini aisee!!!
     
  13. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #13
    Aug 22, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wa Ndima,
    Nashukuru kwa kukubali ushauri wa kuweka maneno ya sitaki kura ya wanfanyakazi,

    Umedesign vizuri sana, Ingiza sokoni kabla kampeni hazijaisha, maana inalipa. Nimeamini wewe ni mjasiriamali wa kweli.

    Mimi ni mjasiriamali, hivyo naelewa namna ya kutumia kero, matatizo kama fursa ya mafanikio.

    Fursa huenda na muda yaani time. Usipoteze muda ingiza sokoni.


    Tuwasiliane kwa ushauri zaidi maana hii inalipa sana.
     
  14. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145

    Poa nitakuPM tuone itakuwaje au sio?
     
  15. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Watakaokuwa tayari kununu tena kwa bei chee kabisa wanisapoti kwa msg hapa nijue ni kiasi gani...
     
  16. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Tumbukiza sokoni mzee kwa maoni yangu zimetulia
     
  17. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #17
    Aug 24, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ......yeeaah nice t-shirts!
     
  18. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #18
    Aug 24, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    shilingi ngapi kaka
     
  19. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #19
    Aug 24, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Shukrani ndo nipo kwenye mchakato wa kuziandaa
     
  20. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #20
    Aug 24, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Natafuta baadhi ya wadau tushirikiane kuziandaa hizi T-Shirt najua itabidi iwe oda kubwa sana nami sina Capital.
     
Loading...