Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mazishi ya Nyaga Mawala kufanyika Nairobi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by majany, Mar 30, 2013.

  1. majany

    majany JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2013
    Joined: Sep 30, 2008
    Messages: 1,188
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Napenda kuwafahamisha kwamba mazishi ya Mpendwa Wetu Nyaga Paul Mawalla yatafanyika Jumatano, tarehe 3/4/2013 jijini Nairobi, Kenya kwenye makaburi ya Lang'ata. Nafahamu kumekuwa na maswali mengi kuhusiana na mazishi lakini Wosia wa marehemu ndio umefuatwa. Naomba tushirikiane na familia katika safari ya kumpumzisha Ndugu yetu Nyaga. Daima tutamkumbuka na kumuenzi kwa mema yote aliyoyafanya.
    Hii ni status ya msando Albert kule Fb..
     
  2. HUGO CHAVES

    HUGO CHAVES JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2013
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Ahsante albert kwa taarifa usafir wa pamoja unaanzia wapi na go and return mmepanga shiling ngapi
     
  3. majany

    majany JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2013
    Joined: Sep 30, 2008
    Messages: 1,188
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    samahani mkuu,nime edit ili kuondoa confusion ilitojitokeza.
     
  4. z

    zamlock JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2013
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,816
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    aise inauma sana...sijui ni tatizo gani lililokuwa ndani ya moyo wa huyu jamaa mpaka kufanya maamzi yake haya yote hv kwel watoto wake na ndugu wawe wanafunga safari kwenda nairobi kuangalia kaburi na kulifanyia usafi jamani....upumzike kwa amani nyaga.
     
  5. M

    Moony JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2013
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Nadhani kuna mtu alimsukuma
     
  6. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2013
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,369
    Likes Received: 690
    Trophy Points: 280
    mhh........ what a sad ending to a great young man

    come 10 years, hata kibao cha kaburi kitakua kimeshatupwa

    kuna wimbo waliimba marquis unaitwa nasema sina ndugu

    this tale takes me there

    sad!!!
     
  7. m

    mwanafyale JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2013
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,605
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kwani huyu Bw si muisilamu? Sijawahi kuona wanasafisha au kutembelea makaburi. Sidhani Kama kuna lililoharibika.
     
  8. bht

    bht JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2013
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,168
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Aisee umenikumbusha mbali sana kwa huo wimbo....
    'nasema sina ndugu, wa kuweza kunisaidia, nikifa leo na kesho, maiti ya kwangu ni bure, yatatupwa kama mbwa na kuyasahau pale pale....'

    'Wandugu muwe na hurumaa, wandugu muwe na huruma, mateso ya kwangu ni yako, tafadhali tupendane'.
    Janjaweed sijui ni huu ulimaanisha?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2013
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,369
    Likes Received: 690
    Trophy Points: 280
    Yes BHT ndio huohuo

    naangalia jinsi baadhi ya mrafiki wa karibu walivyovalia njuga mazishi hata kuwa juu ya familia, wakati abotu 3 years ago, hawakua tena kwenye front page ya jamaa

    naumia sana
     
  10. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2013
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,659
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hawa ni Maquiz Original......Wandugu muwee na hurumaaa wandugu muwee na hurumaaa,....
     
  11. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2013
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,369
    Likes Received: 690
    Trophy Points: 280
    ni kweli, alikufa mwenzao enzi za late 70s au early 80s pale ukumbi wa dansi wa mpakani (siku hizi silent inn) ndio wakaweka hiyo toleo
     
  12. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2013
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,659
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ivi hadi mtu afikie hatua ya kuacha wosia wa namna hii what is behind the scene?
     
  13. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2013
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 1,823
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Sina hakika sana lakini nafikiri ilikuwa Safari Resort pale Kimara..silent inn ya juzi juzi kwani ilifuatia nyuma kabisa
     
  14. bht

    bht JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2013
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,168
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mmh hapo sitakuwa na usemi, labda kwa kuwa ni 'marafiki wa karibu' kama ulivyosema basi familia imewapa jukumu la angalau kuchukua majukumu fulani ili kufanikisha suala zima la mazishi.

    Na kwa uelewa wangu Alberto, Lemmy na marehemu walikuwa marafiki sana tu, na kiukweli sijui kama walikorofishana.
     
  15. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #15
    Mar 30, 2013
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,369
    Likes Received: 690
    Trophy Points: 280
    ni Silent, zamani palikua panaitwa mpakani Bar, walikua wanapiga wao na badae kyauri voice (wacongo haohao)
     
  16. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #16
    Mar 30, 2013
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,291
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
    Yeah....jamaa labda one step ahead,...ila inachanganya sana mkuu.
     
  17. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #17
    Mar 30, 2013
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,291
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
    No one but Jah know....r.i.p heavenly sent hero.
     
  18. W

    Wimana JF-Expert Member

    #18
    Mar 30, 2013
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 2,453
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 145
    Walikuwa ni Maquiz Du Zaire Mkubwa, na haikupita muda mrefu aliyetunga kibao hicho alikufa!
     
  19. S

    SN.BARRY JF-Expert Member

    #19
    Mar 30, 2013
    Joined: Oct 12, 2012
    Messages: 514
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kweli mkuu tena jamaa alikuwa bado kijana sana masuala ya kuanza kuandika wosia ni kujitabiria au kujua soon you will die.
     
  20. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #20
    Mar 30, 2013
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,082
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    I'm not very sure,but! Inasemekana mawalla (marehemu) alikuwa na tatizo la kutopata usingizi kwa takribani miezi sita na alikuwa akilitatua kwa kutumia dawa za usingizi ambazo zilidevelop tatizo kwenye ubongo wake akawa kama (chizi fresh) na aliwekewa walizi kwa ajili ya kumchunga asijiue maana kwa muda alikuwa akisema atajiua, so nadhani walinzi wake walijisahau na akapata mwanya wa kufanya alichofanya, R.I.P Mawalla
     
Loading...