Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mazingira haya ya elimu ya mtanzania halisi na posho ya tshs300,000 kwa siku!!aibu.

Discussion in 'Jamii Photos' started by Vitendo, Nov 28, 2011.

  1. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    miak50.jpg
    Aibu hii sijui hadi lini!!!
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Nov 28, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,026
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
  3. driller

    driller JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    asee yani namna hii hata Mungu hapendi jamani watu wanajizulia laana bureee....? manake yani mtoto kama yule angeweza kujengewa hata darasa angefurahi sana ila jamaa wanataka posho ipande bungeni.... jamani huu si utu///
     
  4. M

    Moses msisia Member

    #4
    Nov 28, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wapo kwa ajli ya matumbo yao lakini wanatakiwa wajue kwamba siku zao zinahesabika.
     
  5. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #5
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Je mambo haya ndio ya kujivunia miaka 50 ya uhuru huku waheshimiwa wakitumia mabilioni ya shilingi kununua majumba huko New York na Washington?
     
  6. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #6
    Nov 28, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    wanazidi kujiongezea posho tu.
     
  7. N

    Nico jonas Member

    #7
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio maana ikifika wakati wa campain,wanakuwa karb na wananc ili wapate kula nasio kura,posho lk 3 per day,mchele kl ni sh 2000 sasa mwenzang na mi ni kunywa uji tu maisha yanaendelea.
     
  8. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #8
    Nov 29, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aaaaaaaaarggggrrriiiiiiih!!!!!!!!!!!!!!
     
  9. M

    Museven JF-Expert Member

    #9
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Nimejaa upepo mpaka natamani nipasuke tu! Maisha gani haya jamani? Ukiona watu wanajitoa muhanga, yanaanza hiivi hivi. Sasa tuliowatuma kulinda raslimali zetu ndio kwanza wamegeuka mchwa! Watanzania kweli hatuna bahati. Ee Yesu rudi mapema!
     
Loading...