Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maximo hata tukiwafunga Ivory Coast hutapona

Discussion in 'Sports' started by ELNIN0, Dec 30, 2009.

  1. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2009
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Maximo ndungu yangu peformance yako haitapanda hata kama tutawafunga hawa kina Drogba jtatu.

    Uwezo wako ni mdogo we tuachie timu yetu wenyewe
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,229
    Likes Received: 5,511
    Trophy Points: 280
    Jamani wachezaji wetu hawafundishiki.
    Simba na yanga zimekuwa na makocha wa kigeni, mbona na wenyewe hawajafanya lolote la ajabu?
    Tatizo la soka letu ni mfumo mzima wa kukuza vipaji vyetu
     
  3. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2009
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 596
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ebu toa Ufumbuzi wa matatizo ya Timu yetu..unataka nini kifanyike?
     
  4. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2009
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    What?
     
  5. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,970
    Likes Received: 1,233
    Trophy Points: 280
    kaka naanza kuamini kuwa kuna propaganda za chinichini kwa kina tff na maximo kununua mechi hiyo ya kirafiki na ivory cost ili a-boost cv yake na aongezewe mkataba japo kwa mwaka mwingine mmoja...ila mwisho wa siku maximo we hate youuuuuuu...huna kiwango babaaa chapa lapa
     
  6. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,970
    Likes Received: 1,233
    Trophy Points: 280
    statements kama "wachezaji wetu hawafundishiki" ni upuuzi big tyme...tupo watzania about 40million iweje tukose watu wenye akili za kufundishwa kucheza mpira kama 40 tu...ni uongo na sitokaa nikubali...ila mtu akiniambia kuwa aliyepewa jukumu la kutafuta hao vijana 40 wenye akili za kucheza mpira "HAJATIMIZA WAJIBU NA MAJUKUMU ALIYOPEWA" nitakuelewa vizuriii sana.....naye sio mwingine ni MARCIO MAXIMO...na ndio maana tunataka awajibishwe mara moja
     
  7. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2009
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Nimekusoma Mkuu.
     
  8. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    wachezaji wengi wa kibongo ni std 7.....unategemea ukimfundisha 'principle of projection' atakuelewa?
    Nakumbuka Makongo sec kulikuwa na timu ya mpira ya shule ambayo ilipaswa iwe ni ya wanafunzi lkn matokeo yake walikuwa wanachukua vijana wa mtaani na kuwapa 'scholarship' wasome lkn cha ajabu ni kwamba wachezaji hao hao wanatakiwa kwenda mazoezini kuanzia saa 8-11am kila siku na 4-6pm, sasa sijui unategemea nn hapo? Matokeo yake baada ya wiki chache wote hawaji darasani! Nina uhakika wa ninachokisema na ukitaka data ni PM nikupe majina ya hao wachezaji ambao miongoni mwao ni wachezaji wa simba na yanga...na wengi walichezea timu ya serengeti boys....wengi walilamba 'zero' kwa wale waliojaribu paper za form 4 na 6....
     
  9. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2009
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    nasikia maximo anavyeti vya kufoji. anyone with hits????????
     
  10. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,572
    Likes Received: 2,073
    Trophy Points: 280
    Maximo aende tu imeshatosha jamani.......haoni hata kwa Clinton?uwezo wake na team imebadilika week 3 tu??
     
  11. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2009
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    ha ha ha, hilo mkuu sina uhakika nalo ingawa linaweza kuwa lina ukweli ndani yake ila nina uhakika kwamba anao ujuzi wa kutumia laptop kufundishia soccer......:)iiiiii
     
  12. I

    IshaLubuva JF-Expert Member

    #12
    Dec 30, 2009
    Joined: Dec 4, 2008
    Messages: 243
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Maneno yako yanachembe za ukweli kwani ukiyafafanua vizuri maneno ya JK siku anapokea kafimbo ka Malkia (kwamba "watanzania wakumbuke kuwa ndo kwanza tunaanza hivyo pawe na uvumilivu") unaweza kukubaliana na ushindi wa kununua, kwani pesa ngapi? akitafutwa Fisadi mmoja tu anaweza kugharamia hilo.
     
  13. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #13
    Dec 31, 2009
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wapenzi wa kabumbu, nchi iko katika msiba na hii gemu haitakuwepo, poleni kwa kukosa burudani na hongera Maximo kwa kuepuka KIPIGO.
     
  14. K

    Kadudu Member

    #14
    Dec 31, 2009
    Joined: Mar 22, 2008
    Messages: 71
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hizo pesa anazolipwa zitumike kuanzisha hizo sports academy kwa watoto ikiwa wakubwa hawafundishiki
     
  15. K

    Kadudu Member

    #15
    Dec 31, 2009
    Joined: Mar 22, 2008
    Messages: 71
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kakalende hivi kipingu si alishawahi anzisha hizo academy?sasa hivi yuko BMT but nothing why au creativity yake imeisha?
     
  16. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #16
    Dec 31, 2009
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,357
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
    Imekuwa kama tumepigwa laana fulani kazi yetu ni kulaumu bila kujichunguza wenyewe. Hata akija kocha wa aina gani hatutafanikiwa kwa sababu hiyo hiyo . Huyu kocha alipokuja hali ya soka ilikuwa ni nyingine kabisa lakini alibadilisha kabisa nasi sote tukamsifu lakini sasa tunamponda tunasahau matunda yake bado yako simba/yanga na nyingine.
    Tatizo ni aina ya wachezaji wetu kwani wakifikia kiwango kidogo tu na kusifiwa basi tatizo linaanza hapo . Vile vile hawana self discipline kudhibiti muda wa starehe, chakula, mazoezi, kulala nk. Sis wapenzi pia tunachangia katika kudororesha mchezo huu. Hebu jaribu kwenda kwenye kumbi za starehe za %%%%%,""""""",|||| na utaona tunavyowapa ofa za bure za pombe na kina dada nao hawako nyuma.
    Please let us be analytical tujue chimbuko halisi na possible solution badala ya kumlaumu maximo au ndiyo kama kawaida yetu kwenye mapungufu tunatafuta scape goat hadi lini???/
     
  17. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #17
    Dec 31, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,981
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Acha uongo wewe,kocha ndio tatizo,ukiniambia wachezaji wetu hawafundishiki nakataa mpaka nitakapo zikwa,Mbwa anafundishika ndio awe mwanadamu mwenye akili na uelewa,tafuta kingine cha ku dis lakini kwa hilo siku support!!
     
  18. P

    Papizo JF-Expert Member

    #18
    Jan 1, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Eti hata tukiwafunga Ivory Coast hivi Tanzania wana mpira gani wa kuwafunga Ivory Coast??
     
  19. m

    matambo JF-Expert Member

    #19
    Jan 1, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Maximo amekuja amejitahidi kubadili mtazamo wa wachezaji na wapenzi towards timu ya taifa lakini si katika uchezaji.muda wote aliokaa tanzania tumekuwa tukicheza mchezo wa aina moja wa kujilinda tu,amekuwa akijaza viungo wengi kwa kuzuia ila timu haishambulii ndo mechi za stars tulikuwa tunapata taabu kushinda iwapo itatokea tutatanguliwa kufungwa,so plan b ya maximo haikuwa ikionekana
    pili maximo japo alikuwa anatetea suala la discipline ilibidi awe anaangalia mahitaji ya baadhi ya wachezaji kwani wengi wanaweza kurekebishwa badala ya yeye kuwawekea vinyongo visivyo na faida kwa taifa

    ila tatizo sisi kama taifa na vilabu tumesaidiaje katika kutoa wachezaji bora kwa ajili ya taifa letu?vilabu vyenye wachezaji wazuri wazalendo hutoa timu ya taifa bora,sasa sisi kila siku tunashindana kununua wachezaji kutoka nchi za nje, kwa miaka mitatu iliyopita mfungaji wa ligi kuu ya tanzania amekuwa sio mtanzania ,je maximo atoe wapi sentafowadi atakaekuwa goAlgetter iwapo vilabu vyenyewe haviwatengenezi?
     
  20. N

    Nampula JF-Expert Member

    #20
    Jan 3, 2010
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 254
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mie kwa maoni yangu naona kuwa alipotufikisha maximo ndio limit yake ss tutafute kocha mwengine ili aje kuendeleza pale alipotufikisha huyo maximo.kusema ukweli maximo katutowa kwenye mashimo tulikuwa kichwa cha mwendawazimu lakini ss hivi at least ni kichwa cha punguwani.
     
Loading...