Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawazo magumu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TOWASHI, Mar 29, 2012.

  1. T

    TOWASHI JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 279
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Katika kujaribu kufikiria kuhusu jiji la Dar es salaam hususan msongamano na vurugu Kariakoo, nikapata wazo gumu la kufunga soko la Kariakoo. Linaweza kugeuzwa kuwa ofisi au kubomolewa na kuwa open space. Masoko ya nje ya mji kwa maana ya kila manispaa yakaboreshwa au kujengwa upya. Ni mawazo tu
     
  2. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ama likafanywa nyumba ya kuishi waziri wa mambo ya nje ambae anaishi hoteli ya gharama na kuzidi kunyonya kodi za walala hoi
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Wewe manispaa ndio mtaji wao huo!
     
Loading...