Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawaziri Wataotemwa Hawa Hapa.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pascal Mayalla, Nov 13, 2010.

  1. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,551
    Likes Received: 6,159
    Trophy Points: 280
    Wakati tukilisubiri baraza jipya la mawaziri, sio vibaya kuwazungumzia waliokuwa mawaziri katika baraza lililopita lakini hawatarudishwa kwenye baraza jipya.<br />
    Hawa ni wale waliokuwa mawaziri, ama hawakupita kwenye kura za maoni ndani ya CCM ama wamekataliwa na wananchi kwenye sanduku la kura.<br />
    <br />
    Najue wengi wanamatumaini ya kurea kwa mlango nyuma kwa huruma JK kuwateua tena kwenye zile nafasi zake 10 za uteuzi. JK kama amekubali kumtosa Sitta, then panga litawashukia hawa bila huruma. <br />
    <br />
    List inaongozwa na <br />
    1. Shemsa Mwangunga<br />
    2. Lawrance Masha<br />
    3. Dr. Batilda Burian<br />
    4. Deodorus Kamara<br />
    5. Philip Marmo........and the list goes on<br />
    Lakini pia kuna mawaziri waiokuwepo kwenye baraza lililopita ambao bado ni wabunge lakini watatemwa, hawa ni pamoja na <br />
    6. Sofia Simba -ameiaibisha serekali ya JK kwa ile mipasho yake.<br />
    7. Magret Sitta kwa makosa ya Mumewe.<br />
    <br />
    Naomba tuiendeleze list kwa kutoa na sababu.
     
  2. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2010
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Pasco,

    Mimi nafikiri Batilda Burian atarudi kuwa mbunge na waziri.
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Batilda hawawezi kumuacha maana mhhh nguvu zilizotumika kutaka kumbakisha madarakani ni kubwa sana...najiuliza kwa nini alikuwa analindwa na kutetewa na dola to that level?
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hata Samwel Sita naye pia atarudi barazani as well as Margreth Sita.
     
  5. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mathias Chikawe msimsahau.
     
  6. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2010
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mkumbushe Mkulu kuwa wa kutema si wale walioshindwa kwa kila hila kutangazwa na NEC TU; bali HATA wale walio-FORCE KING ushindi kama:

    1. MAKONGORO MAHANGA
     
  7. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Dr Batilda Burian huyo hata ufanyeje kwenye cabinet yumo tena kwenye wizara kuu muhimu
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Nov 13, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Safari hii mkwere atawashangaza atakuwa raisi wa Kwanza kuunda baraza la mawaziri wote wanawake! Kuanzia waziri Mkuu na wizara zote. Wanawake wanaweza wakiwezeshwa.
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Nov 13, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Unataka kunambia hadi Vicky Kamata naye atapewa wizara?
    Lakini jamaa hashindwi yule.
     
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    Nov 13, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Wote watemwe abaki Magufuli tuuuu
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Nov 13, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Utaniambia! Atakuwa Raisi wa Kwanza duniani kuunda baraza la waziri wote wanawake!
     
  12. T

    TanzActive JF-Expert Member

    #12
    Nov 13, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 350
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sasa je ,ungekuwa wewe ungemuacha demu wako ?
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    Nov 13, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180

    Kalamu acha kujadili vitu (kigaloni) vya watu.
     
  14. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #14
    Nov 13, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,551
    Likes Received: 6,159
    Trophy Points: 280
    No matter how good one is, ukishakataliwa na wananchi you are done. JK akiwabeba kwa mbeleko ya vile viti vyake, mbeleko hiyo itageuka sanda kwenye kaburi la CCM 2015
     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    Nov 13, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180

    Na Catherine Magige - Makamba.com
    Namelock Sokoine - EL.com
     
  16. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #16
    Nov 13, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,551
    Likes Received: 6,159
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Kama jabali Sitta limeporomoshwa, itakuwa hivyo vidumun?.
     
  17. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #17
    Nov 13, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Believe me JK atafanya lolote safari hii kwani anajua hii ndio term yake ya mwisho so hana haja ya kujisafishia njia kwani 2015 atasimamishwa mwingine hivyo uwezekano wa kuwarudisha maswahiba zake ni mkubwa sana.
     
  18. Ikumbilo

    Ikumbilo JF-Expert Member

    #18
    Nov 13, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mbona Vicky Kamata anaongelewa sana jamani? Au mwenye kuambiwa maana hajui maana?
     
  19. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #19
    Nov 13, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180

    Bado muda mchache tutaambiwa the country is experiencing dictatorship rule!
     
  20. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #20
    Nov 13, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kalaghabaho.
     
Loading...