Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawakala wa kuuza magari yaliyotumika wanahitajika

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kitomai, Mar 28, 2010.

  1. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Mawakala wa kuuza magari yaliyotumika (used motor vehicles) wanahitajika kote nchini. Tuma maelezo yako wapi hupo, yaani mkoa unaotoka majina yako na nambari zako za simu yako,anuani ya barua pepe(email address). Pia unaweza kutuma maelezo mengine yanayo kuhusu wewe kama elimu yako, jinsia na umri wako. Hata kama haujui magari yanauzwa vipi ila unayo nia tutumie habari zako tutakuelekeza namna ya kuwa muuzaji mzuri. . Kitomai.1stchoice@gmail.com au piga simu 0717114409/0755312233/0784225000
     
  2. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kitomai,

    Mzee nauza Corona Exiv yangu bana (used in Tanzania)!.
     
  3. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Nitumie picha katika hiyo email.address au tuwasiliana kwa simu mapema
     
Loading...