Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mauwaji ya maalbino""hakuna aliekamatwa kweli??

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Pdidy, Mar 19, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,543
    Likes Received: 1,602
    Trophy Points: 280
    Jamani nyie acheni tu;hii nchi...mmh sijui..mpaka sasaa takwimu zinaonyesha maalbino 50 wamekufa ndani ya miaka miwili na hawa ni wale waliojulikana lakini mpaka sasa sijaona wala kusikia mtu alieshtakiwa kwa mauaji ya albino na akahukumiwa...nkauliza labda jamani haya mambo yataisha ...??
    ama hakuna akimu anaetaka kusikiliza kesi kama hizi.
    MUNGU WALINDE VIUMBE VYAKO
     
  2. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mama, shida kubwa ya vifo vya maalbino iko zaidi ya Imani za kishirikina! kuna nguvu kubwa ya pesa humo ndani, na hizo pesa you can guess zinatoka wapi? ndo maana hata hao mahakimu wana zikimbia!
    Kwa sababu wana jua mmoja tu akihojiwa kisawa sawa, Chain itaenda vizuri hadi kuwafikia hao wasio guswa, Ofcourse ni raisi, Yule aliye kamatwa anaua anaulizwa uliagizwa na nani? ama nani mteja wako.. hadi atapatikana muasisi wa mauaji haya, ila mhhhh..ndio wagizaji wakuu wa viuongo hivyo hao the almighty wa Tanzania!
     
Loading...