Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maumivu kwenye tundu la mkojo(urethra)

Discussion in 'JF Doctor' started by Mpekechaji, Mar 25, 2010.

  1. M

    Mpekechaji New Member

    #1
    Mar 25, 2010
    Joined: Mar 11, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani nimepigiwa sim na rafiki yangu ambae yuko nje ya Dar.
    Anasema kwa takribani wiki moja sasa ana maumivu kwenye njia ya haja ndogo(urethra). Hajajigonga wala kukwaruzwa na kitu kwa nje bali inauma kwa ndani. Nilimshauri aende hospital faster,leo kanambia alipofika kule akapimwa mkojo akaonekana hana tatizo,ila dr. kampa antibiotics. Lakini bado anahisi maumivu kwa mbali. Nimemshauri akandamize tu hizo dawa kama alivyoshauriwa. Au wanajamii mna wazo lingine lipi zaidi jamani? Please advice,jamaa mahali alipo hakuna urologists.
     
  2. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    hamishia kule kwa daktari hii mada; hujatuambia amepima nini?
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    hili jukwaa ni la mahusiano,mapenzi na urafiki...hamishia kule kwa daktari
     
  4. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hizo zinaweza kuwa dalili za STDs.Kaswende au kisonono.
    awahi haraka hospitali kwa checkup
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mpekechaji mwenyewe mgeni ..mpeni mwongozo
     
  6. PRECIOUSDOE

    PRECIOUSDOE Senior Member

    #6
    Mar 25, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Well sio lazima iwe STD sometimes unaweza ukawa na UTI Urinary Tract Infection.By the way UTI inaweza ikawa sexually transmitted.Sana sana huwa mtu anahisi maumivu makali sana kama cramps hadi ana sweat kwa sababu ya uchungu, especially kama alikuwa anahitaji kwenda haja ndogo au ambapo kwenda msalani.Ina take time kuclear lakini huwa inarejea mara kwa mara unless you deal with the source of the infection which is most likely her sexual partner.Pia na ye anywe antibiotics na apimwe.Pole sana it is very painful,anaweza hata aka faint kwa maumivu.
     
  7. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    aah! asa hamishieni kwa dokta mnatukatia stimu za mahusiano hapa
     
  8. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mara ya mwisho lini ameshiriki tendo la ndoa?

    Je ametahiri?
     
  9. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hata haya ni mapenzi na mahusiano kaka.Imagine jmaa ana mke afu anaumwa,we unafikiri itatokea nini? Mkewe anaweza fikiri jamaa anakismall hausi kumbe anaumwa.
     
  10. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #10
    Mar 25, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,981
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Hata huku inafaa,mi sibanii ushauri,jamaa atakuwa na infections za kawaida tuu,mwambie atafute dawa inayoitwa CIPROFLOXACIN naamini itammalizia tatizo hilo kabisa!!
     
  11. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kunyweni tu dawa bila kufuata ushauri wa daktari halafu mwisho wa siku mtaona faida yake.

    Watu wengi wamekuwa na tabia ya kunywa dawa kwa kufuata mkumbo fulani katumia kapona ngoja na mimi nitumie matokea yake huponi, unaongeza sumu kwenye mwili wako, na ugonjwa unakuwa sugu. antibiotic so matunda kuwa utatumia kama tiba mbadala. Nakushauri fuata ushauri wa daktari. tena sio madaktari watafuta pesa maana nao ni wengi.
     
Loading...