Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mauaji ya watu watatu wa familia moja

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kvelia, Jan 23, 2012.

  1. kvelia

    kvelia JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mfanyakazi wa Bunge, Nicolaus Luther Senge amefariki dunia kwa kupigwa risasi na askari polisi katika tukio ambalo lilisababisha vifo vya watu watatu. Senge (49) alifariki dunia usiku wa kuamkia jana katika mauaji yaliyofanyika kwenye kikao cha wanafamilia Kibaha mkoani Pwani. Wote ni watu wa familia moja kisa ni ugomvi wa ardhi iliyopo huko Singida ambayo huenda hata sii fertile. Jamani kwa hali hii tutafika??????? Ni elimu bado au nini?????
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ukatili wa hali ya juu
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    Mmmh R.I.P.
     
  4. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,032
    Likes Received: 804
    Trophy Points: 280
    Nani kamuua?kwa sababu gani?tatizo ni ardhi sawa ililetaje mgogoro huo?nk hayo ndiyo hasa ungetakiwa kutuelewesha sio unatoa habari kama vile unakimbizwa
     
  5. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,032
    Likes Received: 804
    Trophy Points: 280
    Mbona unaleta habari kama vile unakimbizwa?kauliwa na polisi kwa sababu ipi?ugomvi ulitokana na shamba la singida lililofanya nini. Je polisi walipora hilo shamba?sijaelewa ipasavyo
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kwa kupigwa Risasi na police hao police waliendaje kwenye kikao cha familia na kupiga risasi?
     
  7. mwanamwana

    mwanamwana JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    lete habari iliyokamilika mkuu.
     
  8. t

    twijuke JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapendwa tunaingia jf kupata habari, so mtu unapoleta habari lete kitu kinachoeleweka kwa maana ya kichwa mikono na miguu, na si kiwiliwili.
     
  9. a

    amenyamana Member

    #9
    Jan 23, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani familia ya kaka nico poleni sana tupo pamoja katika kipindi hiki kigumu sana Mungu awape uvumilivu pole felista,pole Recho na Neema mazishi yatafanyika wapi?
     
  10. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    jitahidi kuja kwa kina mkuu.hapa ni GT
     
  11. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Polisi ni mmoja wa wanafamilia aliyehudhuria kikao hicho, na baada ya kushindwa kufikia suluhu, ndipo aliwaua ndugu zake wawili na baade kujiua.
     
  12. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #12
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Police wa tanzania bwana!
     
  13. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #13
    Jan 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,403
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Ndio Maana Siku Zote Tunasema ni muhimu kabla Mtu Hajapewa Silaha lazima apimwe Akili!! Angalia sasa Huyu Muuaji aliyekuwa na silaha Ameweza kuwaua ndugu Zake Je angeweza kweli kumlinda Raia?? Jeshi la Polisi Take a note!!
     
  14. Third Eye

    Third Eye JF-Expert Member

    #14
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 294
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    njaa nayo ikishauma utajua tu
     
Loading...