Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mauaji Tarime: Daktari atishiwa kuuawa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, May 31, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    DAKTARI aliyesimamia uchunguzi wa miili ya watu wanne kati ya watano waliouawa na Polisi Mei 16, mwaka huu akiziwakilisha familia za wafiwa amedai kwamba ametumiwa ujumbe wa maandishi kwa simu kwamba atauawa.

    Daktari huyo, Grayson Nyakarungu wa Mwanza alisimamia uchunguzi wa miili ya Chacha Ngoka, Emmanuel Magige, Bhoke Chawali na Mwikwabe Mwita katyika uchunguzi uliofanyika Mei 23, mwaka huu.

    Alisema kwamba alipokea ujumbe wa simu mara mbili kwa nyakati tofauti Mei 26, mwaka huu akiwa safarini kuelekea Dar es Salaam uliojaa vitisho.

    Alidai kwamba moja wa ujumbe huo unaosomeka, “Hizo ripoti siyo za kisiasa, acha kujiingiza kichwa kichwa utajutia, Tundu Lissu ndiye anakutumia ili yeye apate umaarufu, usipokoma kwa onyo hili, tutakushughulikia, subiri mahakamani ukatoe ushahidi, usidanganywe...”

    Dk Nyakarungu alisema mara baada ya kupokea ujumbe huo, alipiga simu katika namba hiyo na kupokewa na mwanamke aliyedai kuwa yuko Mwanza ambaye hakutaka kujitambulisha. Alidai kwamba mara baada ya kukata simu hiyo, alipokea ujumbe mwingine uliosema:

    “Hata ukitutambua utafanya nini, narudia mara ya mwisho, hizo ripoti haziwahusu wanahabari, funga domo lako.”Dk Nyakarungu alisema kwamba ametoa taarifa juu ya matukio hayo katika Kituo cha Polisi, Oystebay, Dar es Salaam na kufunguliwa jalada namba OB/RB/9214/11.

    Hata hivyo, alisema licha ya vitisho hivyo hataogopa kwa kuwa alitumwa na familia na amelazimika kuwapa taarifa zote zilizojitokeza.Alisema inaelekea kuwa aliyetuma ujumbe huo amekuwa akimfuatilia kwa kuwa ametuma ujumbe huo katika namba zake mbili tofauti za simu.
     
  2. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,542
    Likes Received: 2,537
    Trophy Points: 280
    Daktari Grayson Nyakarungu wa Mwanza aliyesimamia uchunguzi wa miili ya watu wanne kati ya watano waliouawa na Polisi Mei 16, mwaka huu akiziwakilisha familia za wafiwa amedai kwamba ametumiwa ujumbe wa maandishi kwa simu kwamba atauawa.

    Amedai kupokea ujumbe wa simu mara mbili kwa nyakati tofauti Mei 26, mwaka huu akiwa safarini kuelekea Dar es Salaam uliojaa vitisho.

    Moja wa ujumbe huo unaosomeka, “Hizo ripoti siyo za kisiasa, acha kujiingiza kichwa kichwa utajutia, Tundu Lissu ndiye anakutumia ili yeye apate umaarufu, usipokoma kwa onyo hili, tutakushughulikia, subiri mahakamani ukatoe ushahidi, usidanganywe...”

    Dk Nyakarungu alisema mara baada ya kupokea ujumbe huo, alipiga simu katika namba hiyo na kupokewa na mwanamke aliyedai kuwa yuko Mwanza ambaye hakutaka kujitambulisha. Alidai kwamba mara baada ya kukata simu hiyo, alipokea ujumbe mwingine uliosema:

    “Hata ukitutambua utafanya nini, narudia mara ya mwisho, hizo ripoti haziwahusu wanahabari, funga domo lako.” Dk Nyakarungu alisema kwamba ametoa taarifa juu ya matukio hayo katika Kituo cha Polisi, Oystebay, Dar es Salaam na kufunguliwa jalada namba OB/RB/9214/11.

    Hata hivyo, alisema licha ya vitisho hivyo hataogopa kwa kuwa alitumwa na familia na amelazimika kuwapa taarifa zote zilizojitokeza. Alisema inaelekea kuwa aliyetuma ujumbe huo amekuwa akimfuatilia kwa kuwa ametuma ujumbe huo katika namba zake mbili tofauti za simu.

    Mwananchi.
     
  3. diplomatics

    diplomatics JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Binadamu kazaliwa siku moja atakufa siku moja.Kama wamesema ni mambo ya kisiasa kitakuwa chama fulani kilichozoea kuua wananchi.Tenda haki bila woga
     
  4. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Namshangaa sana huyo aliye mtumia Dr. ujumbe wa kusema anatumiwa je yeye tutasemaje afadhali ya Dr alifika na kuchunguza miili yeye je sindio katuma ujumbe nanani hapo anatumiwa sasa Dr au aliyetuma ujumbe?

     
  5. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Mmmh hii njii hii...saa ya ukombozi ni ndefu sana!! I doubt kwamba there is hiden secret to be reviewed in these scandal!!
     
  6. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Amtumie Ela kupitia huduma za Pesa Mtandao atapata majina yao.
     
  7. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wataalamu wa IT ninaomba mumpe msaada Dr Nyakurungu kuwajua wahusika wa namba iliyotuma sms kama vile mlivyotusaidia kumjua Rashid Shamte na uhusika wake wa kutuma sms za udini na ubaguzi wa kikabila wakati kampeni za Uchaguzi Mkuu 2010.
     
  8. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,374
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Ina maana Polisi yetu haina ubavu wa kushughulikia watoa vitisho hao?????????? Kitengo cha IT si ni rahisi kuwafahamu na kuwabana, au ni wana maghamba wanatumia watu wao???? Nchi hii ipo hatarini kama ni hivyo, lazima ukweli uwekwe wazi na haki ipatikane, vinginevyo wananchi wanazidi kupandishiwa hasira!!!!!!!!!!
     
  9. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Una hakika kwamba vitisho hivyo havitoki kwa Polisi?
     
  10. s

    sawabho JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Ule usajili wa simu tulioelekezwa kusajili tuliambiwa ni kwa ajili ya shughuli za usalama. Sasa shughuli yenyewe ndio hiyo.
     
  11. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    naomba aweke namba hizo kwenye hapa au kwenye pm yang na baada ya robo saa tutawajua ni kina nani hao......wanamtishia
     
  12. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,564
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    ni-PM na kunipa hizo namba,in an hour nitakuwa nimeshakutajia mmiliki wa hiyo line. Alternatively weka public hiyo namba ukiona Polisi ndani ya wiki moja hawajakupa jibu la kueleweka!!
     
  13. J

    JikeDume Member

    #13
    May 31, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nyakarungu umebeba kazi ngumu na nzito, baada ya bavicha tu, kuna lingine tena, chadema msaidieni utulivu wa kisaikologia grayson.
     
  14. Wanitakiani

    Wanitakiani JF-Expert Member

    #14
    May 31, 2011
    Joined: Apr 18, 2008
    Messages: 645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwenyezi Mungu husimamia kwenye haki!
     
  15. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #15
    May 31, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Dr. Kasema aliipiga hiyo namba na ikapokelewa na mama to that case and if only if thy're smart enough for investigation mpaka hapa laziama jina hilo wanalo au wanayao hayo majina

     
  16. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #16
    May 31, 2011
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Hivyo ni vitisho tu! wameanza kuogopa kivuli chao, mwisho wa yote siko zinakuja watafungwa tu.
     
  17. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #17
    May 31, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hivi hii nchi haina serikali?, kwamba kila mtu sasa ruksa kuua mwingine?
     
  18. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #18
    May 31, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mauaji Tarime: Daktari atishiwa kuuawa Monday, 30 May 2011 21:17

    Anthony Mayunga, Tarime

    DAKTARI aliyesimamia uchunguzi wa miili ya watu wanne kati ya watano waliouawa na Polisi Mei 16, mwaka huu akiziwakilisha familia za wafiwa amedai kwamba ametumiwa ujumbe wa maandishi kwa simu kwamba atauawa.

    Daktari huyo, Grayson Nyakarungu wa Mwanza alisimamia uchunguzi wa miili ya Chacha Ngoka, Emmanuel Magige, Bhoke Chawali na Mwikwabe Mwita katyika uchunguzi uliofanyika Mei 23, mwaka huu.

    Alisema kwamba alipokea ujumbe wa simu mara mbili kwa nyakati tofauti Mei 26, mwaka huu akiwa safarini kuelekea Dar es Salaam uliojaa vitisho.

    Alidai kwamba moja wa ujumbe huo unaosomeka, “Hizo ripoti siyo za kisiasa, acha kujiingiza kichwa kichwa utajutia, Tundu Lissu ndiye anakutumia ili yeye apate umaarufu, usipokoma kwa onyo hili, tutakushughulikia, subiri mahakamani ukatoe ushahidi, usidanganywe...”

    Dk Nyakarungu alisema mara baada ya kupokea ujumbe huo, alipiga simu katika namba hiyo na kupokewa na mwanamke aliyedai kuwa yuko Mwanza ambaye hakutaka kujitambulisha. Alidai kwamba mara baada ya kukata simu hiyo, alipokea ujumbe mwingine uliosema:

    “Hata ukitutambua utafanya nini, narudia mara ya mwisho, hizo ripoti haziwahusu wanahabari, funga domo lako.”Dk Nyakarungu alisema kwamba ametoa taarifa juu ya matukio hayo katika Kituo cha Polisi, Oystebay, Dar es Salaam na kufunguliwa jalada namba OB/RB/9214/11.

    Hata hivyo, alisema licha ya vitisho hivyo hataogopa kwa kuwa alitumwa na familia na amelazimika kuwapa taarifa zote zilizojitokeza.Alisema inaelekea kuwa aliyetuma ujumbe huo amekuwa akimfuatilia kwa kuwa ametuma ujumbe huo katika namba zake mbili tofauti za simu.
     
  19. Guyton

    Guyton JF-Expert Member

    #19
    May 31, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mungu awe pamoja naye, jina la bwana libarikiwe.
     
  20. M

    Marcossy A.M Verified User

    #20
    May 31, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu,
    Kuna faida gani kuishi miaka mingi iwapo hutatimiza malengo na ndoto yako?
    Kuna hasara gani kuishi muda ulioishi iwapo utakufa kwa haki?
    Na waishi milele watakao kuishi kwa dhambi, na furaha ya miili yao itageuka tindikali na nyongo kwao na vizazi vyao hata siku watapokufa.
    Dr atambue kuwa WAOGA HUFA MARA NYINGI SANA KABLA YA SIKU YAO YA KIFO! ASIOGOPE.
     
Loading...