Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

matusi kwa watoto

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by clemencemlai, Sep 29, 2011.

  1. c

    clemencemlai Member

    #1
    Sep 29, 2011
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    je kumweleza mtoto mdogo ,kuwa ulipokuwa kijana ulikuwa ,natabia mbaya kwa jamii
    mfano "mimi nilikuwa mwizi kitu hakinipiti,"strarehe napenda hasa ngono ,pombeka sana
    dansi mpaka asubuhi. je kuna ulazima wowote kumjulisha mwanao hayo yote?
     
  2. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu kwa upeo wako wewe unaona kuna haja! hili swali lako halina maana hata kidogo...
     
  3. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ni nini unataka kumfundisha mwanao au kitu gani wataka kukijenga kwa mtoto??
     
  4. Beautiful Lady

    Beautiful Lady Senior Member

    #4
    Sep 29, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mzazi mara nyingi ni role model wa mtoto. Kwa hiyo ukimwambia mtoto mabaya tegemea na yeye atafanya hayo hayo, na mzazi hutakuwa na confidence ya kumkanya.
     
  5. c

    clemencemlai Member

    #5
    Oct 1, 2011
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    BEAUTFULlady na bpm. kwaufasaha hongera kwa kushiriki kutoa maoni jamii
    itaendelea kuhitaji mchango wenu kwaustawi bora. big up
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Mtoto hapaswi kujua maovu ya wazazi wake, wanayofanya au waliyofanya.
    Mzazi ni role model wa mwanae.
     
  7. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,891
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Thread mgando.
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Mweleze ila katika namna ya mafundisho.
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    kwani lazima mzazi wako awe ndio role model wako?
     
  10. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Cha muhimu mueleze yaliyo mema tu na si mengine
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    lakini huyo mtoto anaweza jifunza kupitia mema na hata mabaya ya mzazi wake.
     
Loading...