Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matumizi ya modemu vs gharama za vifurushi vya muda wa kuperuzi na maongezi

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by hengo, Sep 27, 2012.

  1. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 405
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani kutoka na hali ya uchumi kuzi kuwa ngumu, nafikiria namna ya kuchakachua modemu ili niweze kutumia mtendao wowote nitakaokuwa na uwezo nao kila makapuni ya simu yanavyobadilisha gharama za vifurushi.

    Tafadhali wakuu nawaombeni mnielekeze namna ya kuzichakachua,nina AIRTEL na ZANTEL
     
  2. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 993
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 28
    KWA NINI UPATE SHIDA..........? NUNUA MODEM YA TTCL KISHA JIUNGE NA BANJUKA, utaacha hizo ndoto.
     
  3. K

    Kibagata JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 770
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 18
    lete njia za kuchakachua maana hata mm ya voda ni mwisho hapa inakula fedha kama mchwa ma kukatisha tamaa kufanyia kazi
    plz leta hizo mbinu mbadala
     
  4. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,305
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 48
    nasubiri wataalamu watuambie maana ushirikiano wa kuamshana usiku ile ya voda nasinzia kazini bure
     
  5. P

    PolisiB52 Senior Member

    #5
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata makampuni ni usanii mtupu kila siku wanabadilisha charge ni kwamba bora turudi TTCL
     
  6. Thegreatcardina

    Thegreatcardina JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 29, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Jamani hiyo ya TTCL ipo vipi gharama zake. Mie natumia airtel 400mb/2500 Tshs.
     
  7. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,208
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 48
    Yeeeeeeees! Mwaka wa pili sasa sijuhi hizi lugha za bundle, mafurushi,nk TTCL Banjuka mwisho wa matatizo
     
  8. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,208
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 48
    TTCL Mobile Broadband kifurushi cha Banjuka sh. 1000 kwa saa moja bila kikomo saa za kawaida na kuanzia saa tatu usiku sh. 500 kwa saa bila kikomo, speed ile ile hata kama ume-download 1GB kwa sh. 1000, kwa ufupi hadi senti ya mwisho speed ile ile uliyoanza nayo.

    Zamani nilikuwa siamini kama unaweza kudownload movie kwa hali ya kipato changu, sasa hivi maktaba yangu ipo saaafi!
     
  9. D

    DR. RICHARD JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwangu mimi ni mwaka wa pili natumia soft ware ya JOIN air, hii unaweza kudownload tu, ila inakubali sana kwa moderm za voda na xp windows
     
  10. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 405
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mabwana na mabibi nashukuru kwa ushauri wenu sasa nafikiria kutupa hizi MODEM za AIRTEL na ZANTEL,kabla sija fanya hivyo naomba mnijulishe bei ni shilingi ngapi kwa modem ya TTCL.

    ASNTENI SANA KWA UJUMLA
     
  11. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 993
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 28
    bro modem za TTCL ni tsh 30000/= ukikuta zimekwisha ni-PM nitakuuzia hii yangu ninazo 2, ili tufurahie matunda ya uzalendo.
     
  12. w

    wakuvuma Senior Member

    #12
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 25, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii offer ipoje?
     
  13. Access Denied

    Access Denied JF-Expert Member

    #13
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 615
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 18
    Jamani na vipi modem za sasatel bundle na bei zake zikoje?
     
  14. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,449
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 38
    kaka nijuze zaidi, ttcl bado cjaexperience huduma zao. Huduma gani hiyo. Assume nataka kudownload 10GB ndani ya lets say siku 3 kwa lowest amount of money, naweza?
     
  15. Access Denied

    Access Denied JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 615
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 18
    Vipi vocha zinapatikana kiurahisi mkuu?
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 27,401
    Likes Received: 1,209
    Trophy Points: 113
    wote mnapiga makelele ina hamjano konvisi bado.. Hapa mngeniambie kuwa wapi wanatoa internet unlimited kwa mwezi mmoja zaidi ya vodacom ningewaelewa. Hiyo banjuka ni unlimited?
     
  17. MWANA WA UFALME

    MWANA WA UFALME JF-Expert Member

    #17
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 576
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafikiri kwa unlimited downloads hata zantel wana offer nzuri kuliko hii ya ttcl. Kwa shiling 10000 (elfu kumi), unaweza kutumia siku tatu kwa data size yeyote ile.
     
  18. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #18
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    You are right Bro ksbb hiyo banjuka yao ya 1000 kwa saa constant speed inaweza kuingia uhuni speed ikawa ndogo ukajikuta 1GB unaiteremsha kwa siku 2(masaa 48) sasa uki'compute hapo masaa ya 1000 na yale ya 500 unaweza ukajuta,ni afadhali Zantel unlimited ya 10,000 kwa siku 3 unaweza kujiachia kwa masaa 72 yote kwa "La 10" hilohilo.
    Nilichogundua wengine humu ndani ni ma'agent wa hawa service provider acheni hizo shaurini ki haki.
     
  19. Shaffin Simbamwene

    Shaffin Simbamwene Verified User

    #19
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 16, 2008
    Messages: 983
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 18
    sasa imekuwa vuta-nikuvute.....kila Agent anavutia kwao
     
  20. w

    wakuvuma Senior Member

    #20
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 25, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    speed ipo?
     
Loading...
Similar Threads - Matumizi modemu gharama Forum Date
modemu ya mtandao gani ni nzuri kwa matumizi!! Tech, Gadgets & Science Forum Jul 9, 2012

Share This Page