Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mattaka the new NIC Director

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NgomaNzito, Apr 8, 2009.

  1. NgomaNzito

    NgomaNzito JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tetesi zilizopo muda huu ni kuwa mkulu kampa Mataka fupa la NIC news of appointment to follow soon!!!
     
  2. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Watu tuliyatarajia haya, na ma member wengi wa JF walitarajia haya kutokea, Hivi huu mchezo wakupeana madaraka kirafiki na kama karanga utaisha lini, inasikitisha sana.

    Haya madaraka ya kupeana in exchange na kurudishiana fadhira yanatupeleka pabaya.
     
  3. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2009
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Itakuwa kali ya mwaka. "Haribu hapa utapelekwa na pale pia ukaharibu."
     
  4. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2009
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mzee Mataka, Nenda kafanye kazi. Nenda uifufue NIC na uonyeshe kuwa unao uwezo na hukupewa cheo hicho kwa urafiki.

    Ukishindwa mfuate mkuu wa nchi akupatie pengine. Kila la kheri mzee, ma super managers wa siku hizi mpo wachache sana, maana wasomi Tanzania wanazidi kupungua kila kukicha!.

    Kila la kheri!

    FP
     
  5. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #5
    Apr 8, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    Nadhani hizi nazo ni tetesi tu kama za yeye kung'oka ATCL..
     
  6. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2009
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hilo linajulikana, hata yeye mwenyewe keshasema ni tetesi. Hujasema jipya hapo.
     
  7. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,050
    Trophy Points: 280
    JK analipa fadhila sijui alimsaidia nini huko Kibaha Sec...au alimpa desa akafaulu/manaa naona this is toooo much.sababu alipelekwa USA for 2 yrs kusomea insuarance ndio hawataki kumuacha??mbona kuna wataalam waliobobea sana kwenye hayo masuala hata hawaonwi??huu urafiki huuu una mashaka....au kuna imani na dini yao wanayoijua wanaabudu wote na wamekula kiapo kuwa hawataachana ???dini gani hiyo?au wanaabudu nini??au wanapenda nini ambacho kinawafanya wawe common???nauliza tuu ni swali tuu......ni mawazo tuu
     
  8. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #8
    Apr 8, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    Unachorudia wewe ndiyo na mimi nimekisema so siyo wewe wala mimi aliyesema jipya.
     
  9. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jamani, hakuna haja ya kulalamika sana, ni waarabu wa pemba hao
     
  10. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #10
    Apr 8, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    Mpita njia, mmeshahakikisha kuwa kweli amepewa UMD wa NIC?
     
  11. H

    Hauxtable JF-Expert Member

    #11
    Apr 8, 2009
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 379
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    JK aliagiza watu wamfanyiye tathmini ya ATCL kwa kipindi cha muda fulani,na pamoja na mapendekezo aliyopewa ndani ya tathmini hiyo ni 'Kuondolewa' kwa bw.Mataka kabla ya mwisho wa mwezi April,na siyo 'kuhamishwa'.
     
  12. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #12
    Apr 8, 2009
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huwa ni kawaida kujadili mada tetesi as long as wote tunajua kwamba sio hakika - na haijawekwa kama ni hakika. Anaeswalisha mjadala wa mada tetesi na yeye ni mkufunzi kinara wa kuleta mada tetesi.

    Nadhani tuendelee kuijadili based on uelewa kwamba ni tetesi.
     
    Last edited by a moderator: Apr 8, 2009
  13. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #13
    Apr 8, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    unarudia kusema kitu ambacho unakisema, na haya marudio kwa kweli hayaongezi hoja uliyokwisha kutoa kwa hiyo ni marudio yasiyo ya lazima. Hata hivyo ukilinganisha habari "tetezi" zinazotolewa na huyo unayemuita "kinawa wa kuleta mada tetesi" utashangaa uhakika wake unakaribia asilimia 99!

    Hivyo tetesi mara nyingi huishia kuwa ni ukweli, so sipuuzi tetezi ya habari hizi.
     
  14. H

    Hauxtable JF-Expert Member

    #14
    Apr 8, 2009
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 379
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu, siyo sekondari tuu! hata chuo kikuu walikuwa 'Room mates' hawa wametoka mbali ati!!thats what friends R 4!!:)
     
  15. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #15
    Apr 8, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sijathibitisha na niliamua makusudi kuachana na kuthibitisha hili kwa sababu niliona kuwa itakwa sawa na kumpigia mbuzi gitaa. Wana mahali pa kujificha katika hili, si lazima sana wasikilize maneno ya watu, wana sababu za kuhalalisha matendo yao, sababu ambazo zipo backed na sheria. Kikwete, kwa mamlaka aliyonayo ana uhuru wa kumteua Mattaka kwenye nafasi hiyo. Kama angetaka kufanya hivyo, angeshafanya, na akitaka kufanya atafanya
     
  16. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #16
    Apr 8, 2009
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,802
    Likes Received: 1,064
    Trophy Points: 280
    Hivi kwa nini rais ateue ma-director wote kuanzia wa mashirika ya umma, mikoa, wilaya you name it!! Hivi huu ujima utatuisha lini??
     
  17. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #17
    Apr 8, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Katiba inampa mamlaka hayo
     
  18. Scientist

    Scientist JF-Expert Member

    #18
    Apr 8, 2009
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Itakapothibitika kuwa si tetesi tena bali ni ukweli,basi mjue nchi ishauzwa!! Katika maamuzi ambayo muungwana ameyafanya ambayo hayana busara hata chembe hili litakuwa mojawapo.
     
  19. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #19
    Apr 8, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mpita Njia heshima mbele mkulu,

    kwanini serikali wasitangaze position kama hizi kwenye vyombo vya habari, then watanzania wenye vigezo watume maombi (CVs), na baada ya hapo wa subcontact kampuni kama PWC au Deloitte and T wawafanyie usaili na ku-short list majina kama matatu ili serikali wachague mtu wanayemtaka, tatizo liko wapi?..mimi nadhani kuna watanzania wengi tuu ambao wanauwezo wa kazi kama hizi.

    MJ
     
  20. bm21

    bm21 JF-Expert Member

    #20
    Apr 9, 2009
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 774
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hii inaonyesha JK haangalii jamii inasemaje juu ya uovu wa watendaji wake
     
Loading...