Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya Yanga Leo ni Kosa La Uongozi wa Yanga katika Kumshauri Kocha Mpya.

Discussion in 'Sports' started by Mawaiba, Jul 14, 2012.

  1. Mawaiba

    Mawaiba JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 420
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa mtazamo wangu uongozi wa Yanga ulitakiwa kumshauri kocha mpya kuwa mshauri wa Minziro. Issue ilitakiwa kuwa hivi:- Kwa kuwa kocha mpya hakuwa anaijuwa Yanga vizuri, nikiwa na maaea ya kuwajua wachezaji wake na formation yake, kilichotakiwa kufanywa na uongozi wa Yanga ni kumshauri kocha huyo mpya kuuangalia uchezaji wa timu kabla ya kumpa majukumu yote kabla ya kumpa majukumu yote kama ilivyofanyika leo.
     
  2. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Tayari mshaanza kulonga. Mpeni nafasi kocha atengeneze timu. Pili mkubali kuwa hata timu ikiwa nzuri, hufungwa nyakati fulani.
     
  3. N

    Ngarna JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,577
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Uongozi upi tena.Si yupo kocha Minziro.Kocha wa Atletico amesema kwamba alidhani Yanga wangecheza mpira wa kukimbiza ambao ndio asili yao. Walipowaiga Atletico na kujaribu kumiliki mpira ndio mambo yakaharibika.
     
  4. M

    Mafuluto JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2012
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,353
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ...Washaanza...lol !! Mlipokuwa mnaimba sasa YY ni kama Brasili haikuwa kosa la uongozi ? Tegete huyu anajulikana, kafunga magoli 2 ya offside kelele mingiii ohh sasa ni mtoto kondric alikuwa anambania...mara ohh leo alikuwa off-form. Huyu ni off-form kila siku/....:israel:

    Punguzeni domo, mwache atengeneze timu. Na mjue hela za ufisadi zina mikosi, ni hela za watanganyika wanaokufa njaa kila siku...!!
     
  5. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    sasa hela za ufisadi tuziache ziende tu si heri zibaki hapahapa tanzania, kuliko wakina MO wanaokimbia nazo warabuni. Shukran kwa manji kwa kutopeleka hela zake zote uswis
     
  6. daniel don

    daniel don Member

    #6
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni mapema sana kaka kutoa lawama kwa uongozi au kamati ya ufundi, hayo ni matokeo ya kawaida kwa mpira wa miguu
    Hata Warundi nao wamekuja kusaka kombe..Kuna timu nyingi zina maandalizi ya kutosha lakini bado zinapoteza michezo.
    Vuta subira kuanza vibaya si kumaliza vibaya...Yawezekana Yanga ikawa bingwa tena!
     
  7. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Well said Kiongozi,team imekaa pamoja masiku kibao imekwenda kushiriki kombe la ujirani sijui urafiki mwema na kuchukua kombe lkn bado wamechezea,itakuwa Yanga?!!
     
Loading...