Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya Udiwani ya 1/04/2012

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Real Masai, Apr 1, 2012.

  1. R

    Real Masai Senior Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa ujumla siki zote Mungu ndiye anayesimamia haki.Kiwira diwani ni wa CHADEMA.Mwanza pia CHAEDEMA kidedea.Arumeru pia mambo yanaenda vizuri,.CCM wamepagawa..Mwenye matokeo ya jumla Kutoka kwenye Arumkeru atujuzuze
     
  2. s

    sanjo JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 924
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani kama ni taarifa basi tupeane source. Tetesi si kitu cha kusherehekea.
     
  3. kilght

    kilght JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 542
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nipo kiwira cdm imeshida kwa kishindo
     
  4. S

    Saitoti Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli kiongozi
     
  5. monongo

    monongo JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Jina la bwana na libarikiwe, Chadema peoples power,!!!!
     
  6. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,038
    Likes Received: 1,333
    Trophy Points: 280
    Lisaboni songea pia chadema!
     
  7. M

    Mjukuu wa Kwanza Member

    #7
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    peoples poweeeeeeer!!!!!!!!!!big up saaaana:smile-big:
     
  8. K

    Kodemu Member

    #8
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 30, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Source ya matokeo ya udiwan angalia eatv!
     
Loading...