Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya uchaguzi live

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mndundu, Nov 1, 2010.

  1. Mndundu

    Mndundu JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 217
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
  2. c

    chanai JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks for this
     
  3. Bob_Dash

    Bob_Dash Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu kama nyie ndio mnatakiwa siyo porojo nyiiiiingi, asante sana ndugu yangu kwa haka ka link
     
  4. Mndundu

    Mndundu JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 217
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hamna noma bandugu... inasaidia sana ukiwa mbali na kioo (TV)...kitufe cha senksi si mnakiona..... teh teh teh
     
  5. M

    MsemaUkweli Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kajiatachment kako kamepitwa na wakati Kampeni zilifungwa 30/10/10 na hako kalink si meweka ili watu waone matokeo? sasa inakuwaje matokeo na kampeni kwa wakati mmoja?
    SLAA IKULU ATAISIKIA KWENYE BOMBA JK HOYEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEE!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:yield:
    UNAONAJE? UNTIL NOW HE IS LEADING OVER 69% MAY BE SLAA ATAITWA KUFAGIA IKULU, AH NO ARUDI KANISANI MSHAHARA WA DHAMBI NI MAUTI.:hippie:
     
Loading...