Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya kidato cha nne 2012

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Muddy Mdoe, Feb 22, 2013.

  1. M

    Muddy Mdoe New Member

    #1
    Feb 22, 2013
    Joined: Nov 27, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Serikali ya Tanzania inapokosea, inaposhusha alama za kwa wanafunzi ili waweze kuendelea na ngaz za elimu za juu baada ya kugundua upolomokaji wa elimu nchini badala ya kuboresha taaruma kwa walimu ili waweze kutoa elimu iliyo bora......!
     

Share This Page