Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

matokeo muccobis

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Nizzo, Oct 1, 2012.

  1. Nizzo

    Nizzo Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    wakuu heshima yenu...mdogo wangu amemaliza diploma chuo cha ushirika moshi amepta GPA ya 4.2 na ameomba kujiunga na degree hapo hapo,je matokeo yao hayajatoka mpaka leo? Nimepitia kwa website ya chuo sijaona matokeo ya walioingia kupitia diploma...msaada kwa anayejua hili... Nawasilisha.
     
Loading...