Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo kidato cha nne sisi student 2011 tulaumiwe

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Jericho Jr., Feb 9, 2012.

  1. J

    Jericho Jr. Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hebu nisaidien brudas n sistas kwa nini miaka ya karibuni kidato cha nne kimekua na sifa zisizo rizisha.Nini tatizo jamani au sisi student ndo wakulaumiwa?
     
  2. Sir H

    Sir H JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 559
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Yap Jericho,sisi students ndo 2laumiwe coz hatupo tayar kabisa kupokea maelekezo ya walimu we2! It's very different na miaka ya nyuma nashangaa sana pngne globalization ime2athir mana'ke bongoflava kwa sana! Nami n mmoja wa wahtimu mwaka jana!
     
Loading...