Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo hayoo...watu kimyaaaaa!!!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kashaijabutege, Feb 9, 2012.

  1. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Watoto wa shule,

    Tupeni feedback, mmefaulu?

    Maana mlipiga kelele sana...oh matokeo lini..mara oh tunacheleweshwa..mara necta wanatubania....
     
  2. kakakuona40

    kakakuona40 JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bado tunatafuta hatuoni majina yetu! Na internet ipo slow sana hatuwezi kufungua pages.
     
  3. k

    kokuemage Member

    #3
    Feb 8, 2013
    Joined: Jan 24, 2013
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tupeni link basi wapendwa ya kuangalia matokeo ya form four pls!
     
  4. awp

    awp JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2013
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hamna kitu online, watutumie hiyo link
     
  5. Mtali

    Mtali JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2013
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 1,976
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Hii Post mbona ni ya Mwaka jana 2012 wadau.... mnapigana na ukuta..... mambo bado.....
     
  6. Mtali

    Mtali JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2013
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 1,976
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Hii thread ya mwaka jana ndugu watch out.... unapoteza muda....
     
  7. Mtali

    Mtali JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2013
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 1,976
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Hii thread ni ya mwaka jana 2012.... watch out to save time....
     
Loading...