Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matoke form six:wanaume wang'ara top ten!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jaguar, Apr 28, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Top ten nzima yachukuliwa na wavulana.muhagachi chacha[kibaha sec] ndiye wa kwanza,samweli katwale[mzumbe sec] ndiye wa pili na abdallah salim[FEZA sec] kashika nafasi ya tatu ila shule iliyofanya vizuri zaidi ni MARIAN GIRLS SEC SCHOOL.
     
  2. D

    Danniair JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongereni boys.
     
  3. inols

    inols JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2011
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 281
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Big up boys, time to regain our position, after being out of game for long time. Hope the feminist groups won't protest with their notation of "mfume dume".
     
  4. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    but best school is girls sec. Hapo je?
     
  5. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nilipoona kichwa cha habari akili yangu ilinituma kwenye matoke (mchanganyiko wa ndizi na nyama)!
     
  6. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ndo mwisho wao kwani hakuna tena college au university o any other eduction institution ya single sex only
     
  7. Bu'yaka

    Bu'yaka JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Naomba kueleweshwa.

    Chacha kashika nafasi ya kwanza maana yake nini, ni yeye aliyepata pointi tatu (A-A-A) peke yake Tanzania nzima?
     
  8. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Okay,grade A kama haijabadilishwa,ina range from(71~100),huenda waliopata(A-A-A) ni wengi ila wanatofautiana kwa average hivyo Chacha atakuwa na wastani mkubwa zaidi.
     
  9. Bu'yaka

    Bu'yaka JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Hayo ya A ya 70% na A ya 99.9% sisi hatujatangaziwa. Wameambiwa tu una A-A-A, period. Sasa tutaambiwaje mshindi wetu fulani wakati hatujatangaziwa matokeo ya huyo mshindi? Sielewi. Matokeo ya huyo mshindi yaliyotangazwa watu kibao wanayo! Huyu mshindi kapata nini, A+?
     
Loading...