Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matarajio ya Dawa ya Ukimwi: Ujumbe kwa wana JF

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by funzadume, Aug 12, 2010.

  1. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Ndugu zangu wana JF na umma kwa ujumla tujiadhari na kujikinga na gonjwa ili la UKIMWI dawa iliyopatikana bado inafanyiwa uchunguzi kabla ya kuthibitishwa na WHO kuwa inatibu ili gonjwa. Kwa hiyo inaweza kupitishwa au kutopitishwa

    Usipojijali na kujikinga utawakosea wengi sana. MUNGU wako aliyekupa uhai ambao ukitoka haurudi, familia yako uliyoapa kuilinda na kuiendeleza, marafiki zako ambao watakumiss usipokuwepo, taaluma yako uliotumia muda mwingi na fedha nyingi kuipata na kwa UMMA wote unaotegemea huduma yako na uwepo wako katika kuliendeleza Taifa letu la TZ

    JIHADHALI NA UJIKINGE

    By Funzadume
     
  2. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Salama kondomu kama kweli unampenda utamlinda
    Tangazo hili limeletwa kwa hisani ya ........
     
  3. katelero

    katelero JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    watu wa marekani
     
  4. katelero

    katelero JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kuna option tatu,
    1. acha kabisa (kama mimi)
    2. kuwa na mpenzi mmoja
    3. Tumia kondom

    chagua inayokufaa kati ya hizo
     
  5. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Kama uwezi kutumia kondom acha!tulia nawako!!Tangazo ili nikwamsaada wa walipa kodi wa J.............:confused2:
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Asante sana FD kwani kuna watu wamenza Ngono zembe wakidhani dawa imepetikana??
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280
    Kabla ya kuacha ulipima?
    Uliwaacha wangapi?
    Kwanini uliacha?
    Unamalizaje hamu yako ya kibaiolojia?

    Danganya toto dogo kula kande mbichi!
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280
    Hivi haijapatikana kumbe? Imekula kwangu, ole wangu!
     
  9. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    nasikia mauzo ya condom yameshuka sana watu wameanza kula jino kwa jino
     
  10. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    namba 3 ndio imekaa vizuri hiyo namba 2 bora ingefutwa maana mtu unaweza ukaamini una mmoja kumbe mwenzio anatoka nje maana binadamu achungiki na huwezi kuisemea nafsi ya mwenzio
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280
    Yeah! Kama mimi waifu anaamini yuko peke yake. Laiti angejua namtafunia rafiki yake tena wanafanya kazi ofisi moja....... Hapo sijaweka kina Elizaz kadhaa.......
     
  12. JS

    JS JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Asante Funzadume kwa kutukumbusha. Ubarikiwe
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Aug 12, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280
    Wewe umeacha?
    Una mpenzi mmoja?
    Au unatumia kondomu?
     
  14. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #14
    Aug 12, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    La sivyo wale waaminifu tu ndio watakaobaki Duniani.
     
  15. katelero

    katelero JF-Expert Member

    #15
    Aug 12, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nilipima mara kumi nikajikuta nipo fit,

    niliwaacha sita

    niliacha baada ya kuona ukimwi hauna dawa,

    kwa sasa sina hamu kabisa, napenda sana kaufanya mazoezi, kujichanganya na mashosti maisha yanakwenda au sio
     
  16. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #16
    Aug 12, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Hakuna mwaminifu wote wanabanjua kwakificho kikubwa kuliko hata nyoka na paka wanavyokuwa wanavunja hiyo amri.Wakubaki nivichaa!!
     
  17. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #17
    Aug 12, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    :nono::nono::nono::nono::tape::lying:
     
  18. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #18
    Aug 12, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280

    heheheh JS ulikuwa UMESAHAU Ina maana?:confused2:
     
  19. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #19
    Aug 12, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Heri yao watawa/masista na mapadre maana wamekingiwa gonjwa hilo.........
     
  20. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #20
    Aug 12, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hujambo dear,nina shida na wewe.Ngoja nikutafute PM tutete.
     
Loading...