Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matangazo ya CCM RADIONI YANA BORE!!!!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Bramo, May 28, 2010.

  1. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #1
    May 28, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,267
    Likes Received: 1,119
    Trophy Points: 280
    Friends,
    Sio siri,matangazo ya biashara ya CCM radioni yana ni bore sanaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nimeyasikia leo nimesikia kinyaa nikazima Radio
     
  3. Kabuche1977

    Kabuche1977 JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2010
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 441
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ahahaaaaaaaaaaaaaa, jamaa bado wanajitangaza???? hii ajabu sasa, hata wenye dola wanajitangaza je wasingekuwa na dola ingekuaje, asante Mungu, naona machozi ya wenye taabu katika nchi yao yameanza kuzaa matunda-----ccm lazima watambue kuwa Tanzania sio mali yao, wenye nayo ni Watanzania tu, wao watapita njia kama wengine walivopita kwenye nchi zao----vilikuepo KANU, LABOUR, MCP, viko wapi sasa, so ccm wajue kuwa nao kuna siku tutakizika tu wapende wasipende, no body stays on top forever even an empire collapses, there's no eternity on earth, ndio maana tunambiwa Adamu naye alikufa though ndiye mtu wa kwanza kuumbwa na Mungu wetu wa mbinguni
     
  4. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #4
    May 29, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,267
    Likes Received: 1,119
    Trophy Points: 280
    Me nilikuwa nakunywa chai...nikahisi kutapika kabisaa
     
  5. Mpeni sifa Yesu

    Mpeni sifa Yesu JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nanyie wekeni yenu, muwajibu kwa matangazo yenu pia.
     
  6. P

    Paul S.S Verified User

    #6
    May 29, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    tatizo lake nini hasa haya matangazo mimi sijayasikia
     
  7. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    yana kinaisha sana
     
  8. M

    Marigwe JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Yanakinaisha? How? Kwani umelazimishwa kuyasikia? Nyie ni kuku tu dua zenu zitabakia kuwa dua tu!!!
     
  9. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    clouds fm wananiboa kupita kiasi...........wamenunuliwa kuwavuruga watz kwenye uchaguzi anyway tunajua wanalipwa hela ntingi kiasi kwamba waganga njaa kama akina kibonde na wenzie hawawezi kuziacha lakini watusaidie watz kutotuchagulia chama.....kwa nini ccm na mitangazo yao kiasi hiki............akina kibonde wazazi wao tunawajua wapo kule kule vijijini na uchaguzi ukifika tunajua wataneemeka kofia pamoja na uzee wao lakini kazahau kina mama palepale kijijini kwake waMEFARIKI DUNIA KWA KUKOSA AMBULANCE ZA KUWAWAHISHA ZAHANATI NA MACHOZI BADO HAYAJAKAUKA WAKATI HUO WANAZIDI KUNGOJE MAISHA BORA KWA KILA MTZ...................
    TRUSAIDIANE KUJENGA NCHI KWA AMANI NA WALA TUSIVURUGANE....
     
  10. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    kweli kabisa ila nakushauri uamini kuwa kuna kupanda na kushuka.............wasiposikiliza utamtangazia nani au we ***** nawe umenunuliwa??????????
    Changia kujenga tz na sio kuvuruga tz yatakufuata haya unayoyatetea................
     
  11. m

    muheza2007 Senior Member

    #11
    May 29, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dua la kuku halimpati mwewe, tapikeni basi halafu mpate kazi ya kuzoa. Hamtaishinda CCM kwa nyie wachache kuichukia bali kwa kuwaelemisha wananchi wengi waichukie.

    Unajua wananchi tukijua mna chuki mno hatuwezi kuwapa madaraka. Jengeni hoja zenye nguvu badala ya machuki. Angalieni msije mkachukia mpaka mkaanguka kwa BP na bado kipigo mkakipata hiyo Oktoba.
     
  12. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #12
    May 30, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,267
    Likes Received: 1,119
    Trophy Points: 280
    We unasems hsyo coz uns interest zako,ila swali la msingi ni kwamba muda wote CCM walikuwa wapi hadi wasubiri kipindi karibu na uchaguzi ndo waanze kuji advertise????wanamtangazia nan kama wanajua wanakubalika (kama wanavyojisifiaga) kimsingi matangazo ya CCM Redion ni upuuzi mtupu,CCM ni chama dola..serikali ni yake how come ianze kujitangaza!!!!hivi wewe unaweza ukaanza kujitangaza nyumbani kwako ilhal we ndo baba???huku ni kufilisika ki fikra na mawazo na kuhadaa wananchi.
    hatutachoka kuwaamsha wa TZ walio lala kusimama against CCM.
    INFACT SIIPENDI CCM NA SINA SABABU ZA KUIPENDA KWA SABABU HAIPENDEKI.
     
  13. H

    HusseinMgumba New Member

    #13
    May 31, 2010
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunawajua nyie mko wengi na mnasubiri kurithishwa na baba zenu basi ,hakuna lolote.mtaanguka tu hata kama sio leo mafisadi wakubwa nyie.I HATE CCM I HATE I MEAN IT!!!!!!!mmewapoteza watz wengi sana kwa njaa zenu!!!
     
  14. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #14
    May 31, 2010
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,649
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    kuna matangazo mawili hivi redioni na tv
    nikisikia tu linaanza nabadili stesheni
    kwanini niharibu siku yangu kwa kuboreka??
    1.tangazo la yule m-baba wa zain dk 1 anatembea km ana tege ivi(jina limetoka)
    2.ccm
     
  15. M

    Magezi JF-Expert Member

    #15
    May 31, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hamasisheni wananchi wasiichague CCM lakini kuchukia matangazo haisadii kitu
     
  16. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #16
    May 31, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 600
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Akili ya kuambiwa............................................................
     
  17. Kobe

    Kobe JF-Expert Member

    #17
    May 31, 2010
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 1,608
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160

    Nadhanu na wewe unakapenda kale ka nyimbo ka Hussein ka kamsifia nanihii wanchi eti katekeleza sera za Bora maisha kwa mtanzania.!
    Usisahau kale kamseMOo WENGI WAPE..!
     
  18. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #18
    Jun 3, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,340
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    "Beauty is in the eye of the beholder"
     
  19. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #19
    Jun 3, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    We MAGEZi hata kuchukia matangazo ni kuhamasisha!
     
  20. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #20
    Jun 3, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,340
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    "Beauty is in the eye of the beholder"
     
Loading...