Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maswali magumu ya kujiuliza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Horseshoe Arch, Oct 31, 2010.

  1. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Kabla ya kumchagua Kikwete,,jiulize maswali yafuatayo!
    1. Una maisha bora?
    2. Wezi wa EPA wamepatikana?
    3. Amekutajia majina ya wale waliomrudishia fedha za EPA?
    4.Amewachukulia hatua gani baada ya kurudisha?
    5. Km wewe ni mfanyakazi,amekwambia ana shida na kura yako?
    6.Unajua Hatma ya Kigamboni?
    7.Kati ya ajira million mbili,umebahatika hata moja?
    8.Wazee wa A.Mashariki wamelipwa?
    9.Unajua lilipo kaburi la mtanzania mwenzako Balali?
    10.Kwanini anaogopa midahalo?
     
  2. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    6 na 9 mkuu msumari huo...kuna watz wangapi huko AMERIKA jamani maana hata akifa mtu ambaye hajulikani kabisa lazima watz wahudhurie mazishi sasa huyu BALALI duh mazishi yake zaidi ya MACHAEL JACKSONI, jamaa atakufa tena huyu kama mackaveli we subiri tutaona...
     
  3. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Haya ni mswali ya msingi kwa kila Mtanzania kujuuliza kabla ya kufanya uamuzi wa kuchagua Raisi wako
     
  4. Juaangavu

    Juaangavu JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Nov 3, 2009
    Messages: 884
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kazi kweli kweli! Natumai kijasho chembamba kinaweza kumtoka
     
  5. K

    KunjyGroup JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Dec 7, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kaka mbona umemumaliza kabisa JK? Hana chake. Dr. Slaa kapeta
     
  6. a

    alto New Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli unayosema kwa sababu Kikwete anaendelea kuwanonesha wafisadi wenzie badala ya kuendelesha nchi. Mtu wa kawaida leo Tanzania hana uwezekano wa kuendelea kutokana na uwezo wake wa kiakili na juhudi. Hata jeje ni mfisadi pia kwania anafumbia macho.
     
  7. a

    alto New Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nnnnnnn
     
  8. A

    Alfu Lela Ulela JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,255
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama issue ni maswali nadhani Jk KASHAKUWA dsqulified yet, maana maswali ni zaidi ya hayo ulouliza kaka.
    Uliwahi kujiuliza kwanini ofisi za WAMA ziko Ikulu palepale zilipokuwa ofisi za EOTF??
    Umewahi kujiuliza kwanini anawapigia debe watuhumiwa wa ufisadi?
    umewahi kujiuliza kwanini Mwalimu alimkataa 1995??
    Umewahi kujiuliza kwanini Ukristo leo unaonekana udini??
    Umewahi kujiuliza iko wapi nafasi ya Pinda na Msekwa kwenye kampeni zake??
    umewahi kujiuliza kwanini Ccm wanamjadili MTOA HOJA bADALA hoja??
     
  9. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    JK ni kibaraka tu,hata kutamka neno ufisadi nafsi itamsuta kwa vile nae ni mmoja wa walioonja neema ya Ufisadi..kuingia kwake ikulu term ya kwanza ilikua pasi na cross za mafisadi..
    Mwalimu alimkataa kwa kua alimwona ni mwepesi wa fikra..Leo haoni aibu kusimama jukwaani kukejeli Udini ilihali yeye ndo mchakachuaji mkubwa(sina maana ni mdini)..Sisiem ni km bwana mdogo Tanzanite kujibu Track za wenzao..ngojeaaaaa!
     
  10. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Iyo text niliipata jana nkachokaaaaaaaaaaa
     
  11. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Pole mpendwa, kulikoni kwani?
     
Loading...