Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masomo ya ICT kwa njia ya mbali(Distance learning kwa ICT)

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Rutunga M, Apr 17, 2011.

  1. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    wakubwa.Tanzania hakuna chuo kinachotoa mafunzo ya ICT au IT kwa njia ya computer kwa grade ya cheti,diploma nk

    kama unakijua ebu niwekee.

    chuo kikuu huria wapo wanafundisha basic kwa computer tu.Lakini visiwe vyuo vya mitaani

    nitashukuru nikiwekewa na link ya hicho chuo
     
  2. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
  3. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
  4. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    PITIA LINK HII
    www.uopeople.org
    mie nimeshaanza huko nasoma degree ya computer science.
     
  5. U

    Uswe JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nimekukubali mkuu, ingawa it is not an accredited institution, ila safi sana!
     
  6. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    nami itanibidi nijiunge nao
     
Loading...