Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maskini mwenzenu heslb yasababisha kuua baba yangu na mama yangu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by KYALUMUKUNZA, Sep 6, 2012.

  1. K

    KYALUMUKUNZA Senior Member

    #1
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza kabisa nawaombeni msamaha wana jamii wote wapenda amani kwa kitendo changu cha kuwaua kinadharia wazazi wangu hali wangali wazima. nililazimika kufanya hivyo ili niweze kupata mkopo asilimia mia kwani hali za wazazi wangu ni dhoofili bin taabani hivyo nilichangamka na nikasajili vifo vya wazazi wangu na kupata death certificate toka RITA ili hali wenyewe wangali hai mpaka sasa na hivi ninavyoongea niko mwaka wa pili chuo kikuu kimojawapo hapa nchini napata mkopo asilimia mia na masomo na maisha yangu pamoja na wazazi wangu yanaenda vizuri kwani nikipata boom langu huwa nakata fungu nalituma kwa wazazi wangu ingawa kwa upande wa pili nikifikiria huwa na simanzi na huzuni. wana jf naombeni ushauri kwa kile nilichokifanya nawakilisha.
     
  2. Zeddicus

    Zeddicus JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 587
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Hii mambo ulikubaliana na wazazi wako..au ulijiamulia mwenyewe bila kuwashirikisha....so sad kwa ulichofanya.
     
  3. K

    KYALUMUKUNZA Senior Member

    #3
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu sikuwashirikisha kwani nilijua ningewashirikisha wangelinikatalia
     
  4. Makbel

    Makbel JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Tubu kwa Mungu wako kwanza maana ulianza kumuongopea yeye kisha ukawaongopea hlesb.
     
  5. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Dah:)kweli maisha ni matatizo kila siku,hivi Kwanini usiwaambie Wazazi kuhusu hilo jambo ili wake wakifahamu kinachoendelea kwa sababu baadae hisije ikakutokea Puani.
     
  6. awp

    awp JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    tubu kulingana na imani yako alafu ukimaliza masomo yako waeleze wazazi ulichokifanya
     
  7. K

    KYALUMUKUNZA Senior Member

    #7
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nashukuru kwa ushauri wako pia hoja zote za wana jf nitazichukulia kwa uzito unaostahili.
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Maisha ya Mtanzania kila kukicha heri ya jana,Pole kwa mkasa mzima najua ulifanya hivo ili ujikwamue shuleni,OMBA MSAMAHA MAPEEMA
     
  9. K

    KYALUMUKUNZA Senior Member

    #9
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu ndio maana nimeleta kwa wana jf nipate great advice zenu.
     
  10. Mbute na chai

    Mbute na chai JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe ni mjinga, unadhani jmforums inatazamwa na members only! Mpaka sasa u're wanted by police.
     
  11. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #11
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kukaa kwako kimya kutakupelekea kupata laana ni vema ukawaomba msamaa wazazi wako afu usiludie tena ush****zi huo
     
  12. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #12
    Sep 6, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,082
    Likes Received: 1,625
    Trophy Points: 280
    Nenda Heslb kawaeleze ukweli.
     
  13. Mkali Tozz

    Mkali Tozz JF-Expert Member

    #13
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Khaa! wewe unaombaje ushauri wakati upo tayari mwaka wa pili kwa hiyo mbinu yako?
    Je wengi wakikupinga, wakisema umefanya vibaya! utaacha chuo? Utajisalimisha?
     
  14. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #14
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ushauri mzuri
     
  15. K

    KYALUMUKUNZA Senior Member

    #15
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkali naomba ujue kuwa si kila ushauri unafanyiwa kazi lkn nitajitahidi kwa yale ya busara kuyafanyia kazi
     
  16. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #16
    Sep 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 720
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    mi naamin ulikua unamaana kufanya hivyo kwaiyo kitu kitakachofata ni kumaliza chuo na kuwaeleza wazazi hope watakuelewa tu kama kweli walikwambia hawawezi afford chuo expensise huwa wanasema 'succes need sucrifice and things you ever do'
     
  17. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #17
    Sep 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 720
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    iyo ni sawa na commiting sueside mkuu
     
  18. K

    KYALUMUKUNZA Senior Member

    #18
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona unanitisha nishauri nifanyeje basi nisije nikakamatwa?
     
  19. K

    KYALUMUKUNZA Senior Member

    #19
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli?
     
  20. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #20
    Sep 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Umetenda dhambi mbele ya Mungu na Wazazi wako. Kama wewe ni mkristo,amri ya nne ya Mungu inasema "Waheshimu baba na mama yako upate miaka mingi na heri duniani" tafadhali chukua muda,ongea na wazazi wako,waeleze ukweli na uwaombe msamaha. Wakikusamehe,nenda mbele ya Mungu kadiri ya imani yako,utubu na kuomba msamaha,naamini Mungu wetu aliye mwingi wa rehema atakusamehe. Amini tu na ufanye hivyo.
     
Loading...