Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maskini modem yangu

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Brother P, Sep 30, 2011.

  1. B

    Brother P Member

    #1
    Sep 30, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Habari jf members.nilichomeka modem yangu ya vodafone kwenye usb port ya kompyuta ya mezani,ghafla ikawa ya moto sana,tangia hapo kila nikichomeka kwenye kompyuta yoyote massage hii hutokea 'one of usb device connected to this computer has mulfunctioned'..taa ya blue huwaka kwenye modem ..je modem hii inameza kurekebishwa au ndo imeshakufa jumla.
     
  2. g

    gomer Member

    #2
    Sep 30, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Modem imeharibika, kazii zake hazitokuwa bora kama awali kama itarekebishwa.
    Kama iko ndani ya dhamana, irejeshe na usitoe hadithi hii, acha wahangaike nayo.

    Jifanyie utafiti uliosababisha taflani hiyo kutokana na matumizi yako.

    Wasalaam.
     
Loading...