Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MASIKITIKO vs BIKIRA

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Edmund, Oct 22, 2010.

  1. E

    Edmund Senior Member

    #1
    Oct 22, 2010
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 122
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nashuka basi stend hapo Mlandizi, nakutana na jamaa yangu kachafuka ile mbaya.
    namuuliza nini tatizo anasikitika tu huku akisema kwa huzuni "demu wangu katolewa bikira hapo zahanati muda si mrefu rafiki"

    Akaanza kunipa mkasa vizuri. anadai alikutana na huyu demu akamwimbisha ikawa Ok, kisha wakaenda Ghetto kupeana huduma, lakini kwa sababu ya woga wa yule demu uume wake ukaishia juu juu tu bila kutoboa nyavu, ila bao likatoka na kuzaa hiyo mimba. kwa sababu ya geti kali kwao na huyo dada ikabidi wakubali kuitoa.

    Jamaa anasikitika kwanini hakuwa yeye wa kutoboa badala vyuma vikasaidia,kama ni wewe unaweza kudai ya kwamba umembikili huyo dada?.
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Yalaa!! **** huyo!
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mmh edmund wewe jaman
    ebu ngoja kdg nsubiri finest.paka jmy,paka mweusi, na mwasu waseme then i wl b bak et dark city...
     
  4. RR

    RR JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Kusingekua na rules hapa......(&*(^^^*
    Hvi nini kilimzuia kuitoa hiyo bikra ndoa waende zahanati??
    Stori yenyewe imekaa kiaina anyway....
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ningekuwa karibu ningemrukia kichwa jamaa, yaani umeishampiga golikipa chenga halafu umebaki wewe na goli unapaisha mpira dah, yaani hadi vinyweleo vya kwenye vidole vya mguuni vimenisimama.
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mpwa umejikwaa.....not normal hata mimi ningejikwaa in this situation
     
  7. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kwamba uume uliishia juu juu hata bikira haikutoa lakini mdada kashika mimba....najifunza mapya kila cku humu...haya we!..uwezo wa roho mtakatifu kila upande.
     
  8. RR

    RR JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Kuna stori nyingine zimekaa kushoto kweli.....
    Suppose ilitokea hiyo ya mimba kuingia uume ukiwa nje.....alishindwaje kumalizia halafu ndo aende zahanati kutoa hiyo mimba??
     
  9. E

    Edmund Senior Member

    #9
    Oct 22, 2010
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 122
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nashukuru mkuu kwa kunikumbusha kwani hata sikuwahi muuliza hilo swali, nitamuuliza siku yoyote tukionana.
     
  10. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Edmund kaamua kutupa ka stori ka kucndikiza weekend.
     
  11. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    pole mwaya
    utampata bikra mwngne..MBONA UMU JF WAPO WEEEEEEEENG SANA?
    WASAKE
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    i see kumbe
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    True Dat
     
  14. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,956
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Amekosa kitu muhimu sana maishani mwake, na ktk karne hii anaweza asipate tena
     
  15. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Mkuu huyo jamaa ameikosea sana jinsia ya kiume inabidi tuunde TAMWA yetu chini ya wanasheria Msanii na Asprin na tuombe adhabu kali ya kufungiwa tendo hilo maisha yake yote.
     
  16. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    humu utaambulia za kichina zinapita zile za asili kama sio mzoefu utaweuka kabisa kitu kilivyo mnato
     
  17. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    nin kinanata??????
     
  18. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Eti eh...hebu ntumie majina thru PM! Nimemiss kutoa hii kitu cku mingi
     
  19. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #19
    Oct 22, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hahaha vistori vya weekend bana ya wiki iliyopita ilikua kapata mimba kwenye sweeming pool ambapo jamaa alipiga bao humo!
     
  20. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #20
    Oct 22, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hahaha
     
Loading...