Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masikini alichomfanyia mkewe kilinifadhaisha

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Jacaranda, May 10, 2012.

  1. J

    Jacaranda Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu husema unaweza kumfanya mwanamke kuwa malkia wa uingereza lakini kama hakupendi atakunyea tu bila kujali,hii yaweza kuwa kweli.Lakini niyoyashuhudia juzi yameniaminisha pia ukiwa na fedha unaweza kumnyea mwanamke na badala ya kuchukia akafurahi.Siku hiyo ilikuwa hivi

    Mziki ulikuwa unapigwa kwa sauti ya taratibu ,watu waliendelea kuingia ukumbini.Nilipoingia ukumbini nilikaa nyuma ya wanandoa wenye umri wa makamo ambao kwa mtazamo wa nje tu ulionyesha kuwa wana fedha za kutupa.Wakati wakiwa wamekazia macho kwenye jukwaa ghafla akapita msichana moja mrembo sana ambaye alimtambua mwanandoa wa kiume akasimama na kusalimiana naye na kisha wakapiga stor mbili tatu kabla ya kuwaacha wanandoa hao.

    Alipoondoka mke wa jamaa kwa sauti ya ukali akamuuliza “Huyo ni nani” Mume wake bila hata ya kumuangalia akajibu “ni nyumba ndogo yangu” Mkewe kusikia hivyo akakunja ndita kisha akamkunja shati mumewe na kumwambia kwa ukali”naomba taraka yangu sasa hivi” mumewe akatafakari kwa muda na kisha kwa sauti isiyo na hisia hata chembe akamjibu “Mke wangu naomba ufikirie vizuri.Si unajua maana ya taraka? Nikikupa taraka inamaanisha hutaendesha tena range,wala benzi,safari za Dubai,China na ulaya hautazipata tena na ina maana hautaishi tena kwenye nyumba za kifahari wala kufanya shoping Woolworth au ufaransa” Akaendelea “na kwa umbo lako hilo sidhani kama tena utapata mwanaume hata wa kukusimamisha ,tumia busara mke wangu” mkewe kwa kugundua ukweli akaliachia shati la mumewe akageuz uso wake stejini akaendelea kutazama show.

    Baada ya muda akapita msichana mwingine mrembo pia akasimama na kumsalimia jamaa na kisha akaendelea na hamsini zake.Mkewe akamuuliza tena jamaa “na huyo ni nani?” Jamaa akamjibu kwa pozi lilelie “hiyo ni nyumba ndogo ya rafiki yangu Fred” mkewe akamjibu kwa heshima kubwa ambayo ilinishtua mimi “,’Mhhh huyu wala siyo mzuri kama nyumba ndogo yetu’ ”
     
  2. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    anajua upande gani wa mkate una siagi

     
  3. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Chezea mapedeshee??lazima ukubali kupangiwa foleni..
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Maana ya "taraka" ni nini?

    Au ulimaanisha talaka?
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,156
    Trophy Points: 280
    una uhakika haya uliyashuhudia?
     
  6. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    unajua sanyingine dawa la jamaa kicheche ni kujitoa ufaham kama alivyomjibu bibie alipoonyeshwa nyumba ndogo ya shemej tho athari ni kubwa..wanaume wenye hela ni utumwa sana..hiyo inaonyesha bibie shida zake zitamfanya avumilie.kwakuwa amekubaliana na hilo akaendelee kupangwa tu..Na pia nimempenda sana huyo mume kwa kuwa mkweli,ningekuwa mimi ningemsaidia kumnunulia mabox ya kondom tu.
     
  7. Dr. Wansegamila

    Dr. Wansegamila JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,082
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    Umeniboa hujui kuandika kiswahili.......... Otherwise hadithi yako ni nzuri. Amekusimulia nani hadithi hii?
     
  8. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kwanini unakuwa muongo? Lini ulienda harusin ukakaa nyuma ya hao wanandoa? Hii ni stor ya ku2ngwa mara ya kwanza nlisimuliwa 2007 wakat nko form six then nkaisikia tena 2009 nko 2nd year..ACHA IZO PELEKA KWENYE GOSSIP..OVYOO.
     
Loading...