Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mashushushu kumwagwa majimboni

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Jethro, Oct 6, 2010.

  1. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Wana JF,

    Katika pita pita yangu huko uswahilini mitaaa ya Mtakuja , Uhuru na baaadae kuelekea maeneo ya home Capri-Point.

    Nikiwa njiani baada ya kupita uwanja wa nyamgana kama naenda kamanga ferry nikakuta na rafiki yangu wa zamani sana tulisoma nae High School Dar nikakumbuka yeye alikwenda kuchukuwa mafunzo ya ushushushu, nika piga nae story mbili tatu hivi na kumuuliza kulikoni huku akpiga chenga na baaadae mtu wangu mmoja akniambia kuwa makini sana mashushu wamemwagwa huko majimboni kwahiyo mkaaapo kwa migahwa na kupiga maporojo angalieni sana tiali walisha mwagwa kusikiliza umbea na akasema esp majimbo yenye upinzani mkubwa(eg Nyamagana hapa,Nzega,Iringa-mjini bila kusahau Arusha-mjini) ndio wako kibao na wanavinasa sauti.

    Sasa sielewi hawa watu wamemwagwa kwa ajili ya kucheck usalama wa nchi au raia? na kama wapo kwa ajili ya usalama wa raia thats wel and good ila kama wapo kwa maslahi ya chama fulani then that's no free democracy and its not a fair and free election, maana kipindi hiiki kila raia anaongea lake atamkashifu huyu na yule maneno yata semwa meeengi ila mtu fulani akisemwa utashangaa Police hawa hapa ati mnamsema fulani kwani au mwamkashi fulani kwanini

    Kwani at the end mbunge atakae chaguliwa bado ni mtanzania yule yule na atwaongoza watu wale wale wa kwajimbo lake
     
  2. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu Jethro, Usiwe na wasi wasi mashushu wengi ninaowajua wanamuunga mkono Dr. Slaa. Siku ya Jumapili nilikuwa na baadhi. Wanamchukia Kikwete kama nini! wanamsema hata kwa majina ambayo siwezi kuyaandika katika safu hii. Na wanahimizana kila mmoja awataarifu ndugu, jamaa na marafiki kumpigia dr. Slaa.

    They are all tired. Kwa taarifa zaidi nao walichukizwa na yule mnajimu wa Jeshi kujiingiza katika siasa waliona amejidhalilisha...

    Cheers

    Kumbuka Nembo hii ni ya chama cha Upinzani.
    View attachment 14822
     
  3. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Duuuh me nacho jua nikuwa enzi ya JK alipo ingia madarakani 2005 walipishana sana na usalama wa taifa kwani JK ni mbishi sana na hasikilizi ushauli na hilo ndilo tatizo nililokuwa nalisema huko nyuma Wana mtandao walijipanga kuukwamua Urais ila hawakujipanga kuingia IKULU na kwenda kufanya nini IKULU matokeo yake Fadhira zimewaponza mbay na wamejikuta hapo walipo.

    Ila kuna mashushushu wengine ni vilaza kweli na wako kwa ajili ya pesa ni njaaa tuu

     
  4. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Kazi ipo this season!!!
     
  5. R

    Rugemeleza JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2010
    Joined: Oct 26, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hakuna sababu ya kuwaogopa mashushu hao bali mna jukumu la kuwaambia kuwa mwaka huu Kikwete chei (hapana) ili waanze kujiandaa kufanya kazi katika utawala mpya. Cha kujihadhari nao ni kuwa wasikununulie chakula au kinywaji chochote kwani utawaruhusu wakukolimbe.
     
  6. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Kikwete anawahitaji WATANZANIA
    WATANZANIA wamemstukia kinoma.
    Naomba shushushu mmoja aje mtaani kwetu maana kuna vibaka kibao naamini ataleta kautulivu fulani hivi LOLs
     
  7. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mbona hao ni wenzetu tuu na tupo nao saana nao wamechoka na hali hiii!
     
  8. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Mbona ni kawaida tu!!
     
  9. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Soma maandiko matakatifu haya na wasiwasi wote ulionao utakutoka:-

     
  10. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa upelelezi wangu nimegundua zaidi ya 85% ya wana jf wote ni wapenzi au wanashabikia CCM,wakiwa wanachangia mada kwa pamoja wanajifanya wapinzani lakini pembeni wao ni CCM!machoni kama watu moyoni hamna kitu!Jiwekeni wazi tuu kama MS,JK
     
  11. p

    pierre JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mie nawashangaa hawa Watanzania wenzangu ambao wanatumiwa na hawa jamaa,kwa kigezo kuwa ni usalama wa taifa.Hawa ni Watanzania na tuko nao na kama hali itakapokuwa mabya kutokana na nchi kuliwa na mafisadi naye huyo usalama yumo ndani ataumia tu.Sukari ikiuzwa 10,000/- yeye naye yumo.Enyi usalama wa Taifa hebu tumieni taaluma yenu kwa ajili ya maendeleo ya taifa na sio kikundi cha watu wachache,kama ilivyo sasa.

    usalama wa taifa amka!!!!!!!!!!!!!!! tuwaamshe hawa wandugu maana wamelazwa usingizi na watawala wao.
     
  12. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku UWT ya Tz itafanya kazi yake kwa uadilifu na maslahi ya Taifa la Tanzania hatutahitaji mfadhili yoyote kutununulia neti za mbu na panadol za malaria. Achilia mbali elimu na afya bure. Hawa UWT wanajua na wanaona mengi, tatizo wanafanya kazi na kiongozi asiyejitambua. Octoba 31, Tuwawezeshe UWT watufanyie kazi kulingana na kodi zetu.
    NB: Hawa UWT sio watu wa kuogopwa kihivyo, maana mida hii wanafanya kazi nyepesi nyepesi za kufumania (kwa wazee wa Infi) na kufuatilia vibaka na si mibaka-uchumi au Al-shabaab
     
  13. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,802
    Likes Received: 1,064
    Trophy Points: 280
    Kalale ukue upate akili. Naona pombe zisha panda kichwani, MS!!
     
  14. u

    urasa JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    anajua usalama wa taifa hawampendi ndio maana siku hizi anatembea na silaha kiunoni,tumwombea malaria isimpande kichwani akasababisha mambo mengine,very shameful
    bussiness,rais kazungukwa na walinzi asiowaamini,lets hope is our hope that,,no harm is going to happen
     
  15. u

    urasa JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    zero kama lilivyo jina lako ndivyo akili zako navyo!!!!
     
  16. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lete data za utafiti wako. Inawezekana ni hata 90% (ingawaje hakuna takwimu) lakini mimi ndugu zangu zaidi ya 30 wote ni wanachama wa CCM ikiwa pamoja na mimi. Lakini tunamchagua Rais wa watanzania kwa ajili ya maendeleo ya watanzania siyo rais wa CCM! So, wake up and join the weaking team. Usiwe na wasiwasi wowote, Tuna uthibitisho wa mengi aliyofanya Dr. Slaa akiwa siyo Rais, akiwa rais ataweza kurejesha jamii usawa katika nchi hii. Tutakuwa na mifumo inayofanya kazi na nina uhakika atafanya kazi kwa uadilifu kwa sababu anajua kuwa asipoperform, Tazt hawana mchezo.

    Kwa taarifa yako CCM hawafanyi chochote kwa sababu wanawadharau watz kuwa hawana uwezo wa kufikiri!!! sasa wameamka.
     
  17. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #17
    Oct 7, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Tanzania haihitaji Synovate. Nafikiri waweza kufungua taasisi yako na kuweza kufanya shughuli hizi sijui research au intelligence.....ahaha ahaha:croc:
     
  18. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #18
    Oct 7, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Kweli wewe PENGO!
     
  19. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #19
    Oct 7, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,716
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Nusu yao si wataripoti kwa Dr. Slaa. Please don't worry!
     
  20. giraffe

    giraffe JF-Expert Member

    #20
    Oct 7, 2010
    Joined: Jun 6, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Usalama awampendi kwa kuwabishia yafuatayo.1.kusalimia watu kwenye msafara 2.kumpa kazi /cheo yoyote anayemfaham.3.kwenda bila escot kwenye mikusanyiko ya jmii.
     
Loading...