Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mashujaa day: Live on TBC1

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mchemsho, Jul 24, 2011.

  1. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Maadhimisho ya siku ya mashujaa, Yamemalizika Mnazi mmoja, Jk BWM naviongozi wengi wastaafu wamehudhuria. Hii ina maana gani kwa Tanzania ya Leo.?
     
  2. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tutaendelea kukosa umeme kwasababu wanatarajiwa watoe maamuzi "wanasherehekea" siku ya mashujaa
     
  3. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Sikukuu zingine zimebaki kuwa Sikutuuu! Yani si kitu mbele ya uhalisia wa maisha ya leo. Watanzania wamebanwa na maisha kiasi moyo wa uzalendo unapotea na kupotea... Ngoja siku ya maadhimisho ya miaka 50 ya Uhuru utakubaliana nami. Watoto wa shule na mamluki wa magambaz na wanasiasa ndo watajaza uwanja.
     
  4. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Mtangazaji alipomtaja Waitara kama Mkuu wa majeshi, ni ulimi uliteleza au alikuwa anamaanisha Mkuu wa majeshi mstaafu?
     
  5. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nji hii ishaoza! Usishangae anamkampenia aingizwe ktk listi ya watakatifu... Opss! Mashujaa wetu!
     
  6. F

    FJM JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Yalikuwa marudio ya siku ya mashujaa 2007. Kesho tarehe 25/07 ndio siku ya mashujaa. Kitu ambacho sikuelewa ni kwanini TBC1 wameona ni vema kuonesha marudio ya maadhimisho ya sikua ya mashujaa 2007 na sio 2008 au 2009, au 2010 au hata 2000? why 2007?
     
  7. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mashujaa wetu wa miaka hii ni kina rostam, chenge, lowasa, ngeleja, jk
     
  8. Moshe Dayan

    Moshe Dayan JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2011
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 810
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    nawapongeza mashujaa wote wa nchi hii ambao walijitoa na wanajitoa kuilinda nchi hii
     
  9. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nimeipenda SIKUTUU. Ila nchi ambayo haienzi mashujaa wake ina walakini. (namna gani 'mashujaa' wamepatikana, sitaki kuingia huko)
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Jul 24, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,618
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Mbona sikukuu ya mashujaa ni kesho kule Naliendele Mtwara?
     
  11. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    WOS....Salama?Nadhani mleta thread aliona tukio TBC1 then akakurupuka kuileta thread hapa jamvini....Yale yalikuwa ni marudio ya mojawapo ya maadhimisho ya miaka ya nyuma wakati Jenerali(rtd) Waitara akiwa CDF...Maadhimisho ya kumbukumbu ya siku ya mashujaa kwa mwaka 2011 yanafanyika kesho(tarehe 25/07/2011) katika viwanja vya Naliendele Mtwara
     
  12. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #12
    Jul 24, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Ingependeza sana km hiyo siku tuivurushe hii serikali fisadi ya CCM madarakani tukawa huru!!!
     
  13. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #13
    Jul 24, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu, ujue TBC wamefanya nilekebishe kalendar ya saa yangu na simu
     
  14. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #14
    Jul 24, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Salama sana Bala!!
    Nilikuta tangazo liko katikati hivyo nikashindwa kuelewa ni nini kinaendelea.Niliposikia Mkuu wa majeshi wa zamani anatajwa ..nikashangaa iweje mtangazaji asijue Mkuu wa sasa ni Mwamunyange!

    Asante kunishtua kuwa ni marudio ya maadhimisho yaliyopita.
     
  15. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #15
    Jul 24, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,793
    Likes Received: 621
    Trophy Points: 280
    point of correction kesho ndio siku ya mashujaa na kitaifa itafanyka Naliendele Mtwara hyo iliyoonyesha leo ni ya miaka ilyopta ndio maana hata mkuu wa majeshi ulisikia ni Waitara na meya kuwa ni A.KIMBISA.
     
  16. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #16
    Jul 24, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kuwaenzi mashujaa kwa matendo ndo suala la msingi wazalendo wa kweli walioifia nchi yao!
     
  17. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #17
    Jul 24, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Apology great thinkers.! This year heros' day is tommorow at mtwara. The Tv broadcast was a repetition.! Sorry for any incoveniences.!
     
  18. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #18
    Jul 24, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    By the way, je tunahitaji kweli kusherekea sikukuu ya mashujaa wakati hatuenzi kitu ambacho mashujaa wetu walifia? Akina mkwawa, mirambo, na wengineo walipigana vita kwa ajili ya uhuru wa kweli.

    Walikufa ili tuwe huru kisiasa na kiuchumi.

    Je tuko huru kisiasa na kiuchumi?
     
  19. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #19
    Jul 24, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Am lost jamani .Hili nalo ni kitu gani ? Naomba ufafanuzi .Kwa nini 2007 na si siku za nyuma siku chache baada ya kupata uhuru ?
     
  20. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #20
    Jul 24, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nyie siku ya Mashujaa ni trh 25 July ya kila mwaka, safari hii shughuri itafanyika Mtwara, hyo ya mnazi mmoja ilikuwa ya 2007..
     
Loading...