Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mashoga Wazidi Kuongezeka Bongo, Wasaka Wanaume hadi Viwanja vya Soka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, May 27, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,569
    Likes Received: 1,623
    Trophy Points: 280
    Mashoga Wazidi Kuongezeka Bongo, Wasaka Wanaume hadi Viwanja vya Soka
    [​IMG]
    Shoga anayejulikana kama Hi Rona au Miuno Love akiwa amezungukwa na watu waliokuwa wakishangaa vimbwanga vyake

    Idadi ya mashoga imezidi kuongezeka bongo hivi sasa kiasi cha kwamba baadhi ya mashoga wanaojiuza mitaani kutokana na kukosa wateja mitaani kwa sababu ya wingi wao, siku hizi wanavamia viwanja vya soka kusaka wateja.Katika mashindano ya Kili Taifa Cup yanayoendelea kwenye uwanja wa uhuru, shoga mmoja ambaye anajulikana kama Hi Rona au Miuno Love alitinga kwenye uwanja huo na kufanya vituko katika jitihada zake za kutafuta mteja.

    Miuno Love alisema kwamba lengo lake la kuja uwanjani ni kutafuta wateja ili apate chakula chake kwakuwa huko mitaani warembo wenzake wamejaa sana kiasi cha kumkosesha raha.

    Shoga huyo aliyekuwa amevaa gauni refu na kandambili zilizojaa vumbi alisema kwamba watu wanaokuja uwanjani wanajua kuchagua vizuri kwahiyo ana uhakika atapata mwanaume wa kuondoka naye.

    Shoga huyo ambaye alikuwa haoni aibu kwa watu waliokuwa wamemzunguka wakimshangaa alimvuta mwandishi wa habari hii na kumnong'oneza "Niachie hata mia tano basi si unajua nimekupa siri zangu".

    Shoga huyo alifanikiwa kuingia uwanjani bila ya kulipa chochote ingawa mlangoni kulikuwa na mabaunsa waliokuwa wakiwakomalia watu watu wengine walipe.

    Hivi karibuni shoga mwingine wa Tanzania ambaye alijibadilisha jinsia kuwa mwanamke ambaye alikuwa maarufu kwa jina la Anti Aluu alijiua kwa kunywa sumu.
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,569
    Likes Received: 1,623
    Trophy Points: 280
    kwa kweli hii inatisha si burudani ni majonzi. Nashangaa anti aliyevaa njano pembeni anacheka badala ya kulia. Hii ni balaa na laana, si kawaida. NALILIA KIZAZI CHETU. MUNGU WA MBINGUNI NAOMBA IREHEMU TANZANIA.
     

    Attached Files:

  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,569
    Likes Received: 1,623
    Trophy Points: 280
    Umefika wqakti wa kuanza kutaja wanaowachafua labda watasaidia hawa mashoga kuacha
     
  4. S

    Sabri-bachani Member

    #4
    May 27, 2009
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 96
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mh!!!!!!!. Kulikoni?
     
  5. K

    Kifimbocheza JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2009
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 435
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Tumekwisha

    hizi ni laaana
     
  6. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Hivi kwani wateja wa hao mashoga ni wa jinsia gani??? Mhh.. Mara machangudoa mara ma ni nihiiiiii. Kiama hicho.
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,569
    Likes Received: 1,623
    Trophy Points: 280
    Sabri watasaidia kidogo....kwa mawazo yangu...........tu
     
  8. BantuGirl

    BantuGirl Senior Member

    #8
    May 27, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Dunia ina mambo, huko tunakoelekea cjui wapi....
     
  9. Swahilian

    Swahilian JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2009
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 558
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ukiitazama picha utaona watu wako makini huku wengine wakiwa na furaha sana, hapa naitafsiri picha hii kama ni ya kufurahisha tu, na wote waliopo wanafurahi tu pasina shaka, nastaajabu hii jamii inawaza nini, je hili suala ni halali? je watu wana imani hawaa! nafkiri hata akivua nguo watu watafurahi zaidi na kushangiliwa sana, ndiyo maana watu hawa sasa wanajitapa hadharani,je? ingalikuwa haramu hiyo kitu watu wangelimzunguka hivo au utashi hkuna
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hawa watu wamejaa sana Zanzibar dah kule wapo wengi sana.
    Alafu biashara inafanyika kwa uwazi na watu hawaogopi.
     
  11. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Inaonekana wajisikia raha sana ukiiitaja Znz si ndio?
     
  12. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #12
    May 27, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,569
    Likes Received: 1,623
    Trophy Points: 280
    hata dar mkuu...magomeni sinza kariakoo akufai.....majuzi nilipitasehemu nkakuta wamepangana wanajiandaa kuanzisha blog yao ili wasipate matatizo kwenye soko.;una shida contc zipo nje nje......hatari tupu

    mungu uturehemu
     
  13. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #13
    May 27, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280

    Ohh mkuu nimekupata. Ndiyo maana watu wakipata malaya wanaulizwa ''unataka zanzibar au bara"". Du kumbe ndo wanamaanisha kuchuma mchicha/tiGo. Astafulahi!!!!
     
  14. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #14
    May 27, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,569
    Likes Received: 1,623
    Trophy Points: 280
    Inaonekana wajisikia raha sana ukiiitaja Znz si ndio?

    Mshaaaaaaaaanza uzanzibar uzanzibara.mi simo
     
  15. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #15
    May 27, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wewe bana acha matusi ya rejareja ..ustaarabu hauuzwi dukani.
     
  16. Swahilian

    Swahilian JF-Expert Member

    #16
    May 27, 2009
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 558
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mambo ya ushoga miaka hii yanashangiliwa na kusifiwa hasa, na majina ya hizo njia za uchafu yamekuwa maradufu na maarufu, ukiingiza uchafu ni lazima utoe uchafu, mke kadhalilishwa kutendwa kinyume na ilivyoamrishwa na bado yeye karidhika' mume kageuzwa mke naye alilia apewacho dadaye eti ndo usasa wa maisha, hakika enyi ndugu zangu tuzame na 2fikiri juu ya hili, nasikia ni fasheni sasa vijana kula MTANDAO kwa wenzi wao, ati tu ni kuacha ni UKALE
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    May 27, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    PDidy; Hawa jamaa husema wamezaliwa hivyo lakini ukichunguza unaona wengine wameshawahi kuwa hata na mwatoto... meaning sivyo walivyoumbwa!!

    Cha maana tuwataje mabazazi wao pia... ili tuwaweke mbali ka kids wetu

    .......Dad:confused:
     
  18. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #18
    May 27, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,569
    Likes Received: 1,623
    Trophy Points: 280


    yeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeaehh there ur

    no 1))
     
  19. S

    Sabri-bachani Member

    #19
    May 27, 2009
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 96
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata Bara (Dar) ndio wamejaa zaidi. wacha kupakazia Zenj. Walioko Zenj hufanya yao kwa nidhamu lakini walioko Dar hawana nichamu ndio hicho choo na karaha..
     
  20. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #20
    May 27, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    mimi natilia shaka hii picha isije ikawa jamaa alikuwa mburudishani pale uwanjani....
    maana wapo wachekeshaji kibao mitaani wanapiga mapigo ya kike. hata kina joti nao wanajitahidi sana hata kugeuza macho na kurembua kuliko wanawake wenyewe. inanipa shaka lakini.

    Ah sijui niseme nini hapa
     
Loading...