Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mashishanga chukua mtoto wako CHADEMA-Mbowe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pdidy, Oct 20, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Kauli ya mkuu wa mkoa wa zamani stephen mashishanga kuropoka ccm wamfukuze uanachama mh sabodo umethibitisha mpasuko ndan ya chama hicho..badala ya kuungwa mkono na wabunge wengi wamemgeuka na kumwambia yeye anatakiwa aondoke kwanza na kumwacha sabodo na ccm yetu;;

    wa kwanza kujitokez an mh beatrice shelukindo alisema aoni umuhimu wa kumfukuza huyu kijukuu cha mtume kisa kutoa misaada upinzani ama kuchimba visima...akaenda zaidi akasema huyo mashishanga zaidi ya kujiongezea mangombe akiwa mkuu wa mkoa amesaidia nini wananchi zaidi ya wananchi kufurahia siku alipoondolewa

    nae mwenyekiti wa chadema mh freeman mbowe alikosoa kauli ya mashishanga na kusema kweli mzee anazeeka mapema
    akasema kauli yake inashangaza kwani mwanae yuko ni mbunge wa chadema vitimaalum na kusema wao wako tayari kwa maikono miwili kumpokea sabodo tena kwa matarumbeta ,kama kwelimzazi ataki upinzani basi aje kuchukua na mwanae huku chadema huku akicheka ...

    Kwa niaba ya watanzania naomba mumsamehe mzee huyu maana si tatizolake ...........,anazeeka mapema sana

    kwa habari zaidi nunu dira ya mtanzania
     
  2. kidi kudi

    kidi kudi JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    jamani hivi hawa viongozi wetu wana matatizo gani? juzi juzi tulisikia kiongozi wa serikali akimfukuza kiongozi mwenzake jukwaaani,kisa? eti ni wa upinzani! khaaa!mambo gani haya? hivi hawa si ndio wanashibisha matumbo yao kwa semina elekezi wanazopewa na mkuu wa kaya? kwa staili hii ya viongozi tulionao Tz ya maziwa na asali ni baadae sanaaaa!
     
  3. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mashishanga the looser katika uongozi wake kama mkuu wa mikoa ya tabora, mwanza na morogoro hakuna lolote la maana na kukumbukwa alilowafanyia wananchi zaidi ya kujinufaisha yeye binafsi kwa kupora ardhi na mifugo ya wananchi masikini wa morogoro.

    Anajaribu kuropoka ili ccm wajue kwamba bado yupo!
     
  4. F

    FUSO JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,751
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    anataka mkuu wa kaya amsikie ampe walau ka-kibarua kadogo ka kumalizia malizia upashonara wake.
     
  5. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Anajikomba mkuu wa kaya amkumbuke maana ameondolewa kabla hajajipanga!
    "Ulevi tu, tena ulevi wa madaraka!"- J. K. Nyerere.
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Anatafuta cheap popularity.
     
  7. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Ingawa kuua na kosa, wazee kam hawa tungekuwa tunapiga mishale tu, kitendo cha mashishanga kutamka hivi anamaana wananchi hawatakiwi kuchimbiwa hivyo visima vya msaada, ma hali serikali ya ccm haiwajali hata kuwapatia angalau kisima kimoja
     
  8. comson

    comson JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 284
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Huyu ni mmoja ya wale watu wanaotumia masaburi kufikiria............
     
  9. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #9
    Oct 20, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Msameheni bure mzee kachoka kufikiri.
     
  10. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,515
    Trophy Points: 280
    Huyu aliamini sumaye atakuwa raisi.
     
  11. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,161
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    msameheni alitumia masaburi kidogo kufikiri!!
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Oct 20, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mashishanga ana akili kama ya ng'ombe
     
  13. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Kwani wkuu wa mikoa wana kazi gani zaidi ya kupokea wageni na kumhudumia mkuu wa kaya anapowatembelea????????Serikali inabeba mzigo mkubwa kuhudumia watu wasio na kazi maalumu!!!!!!!!!!!
     
  14. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Hee hivi ni kweli, kwa hiyo ni looser tumsamehe amechoka!!!!!!!!!
     
  15. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hivi siku hizi yuko wapi vile!!!!!!!
     
  16. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Anajaribu kujipendekeza kwa JK ili apewe tena Ukuu wa Mkoa. Kama mtakumbuka huyu babu alitemwa na JK katika kile kilichoonekana ni visasi vya JK kwani kwenye mchakato wa kumchagua mgombea wa CCM 2005 huyu Mzee bila kumung'unya maneno alimtamkia Sumaye alipokwenda Morogoro kwamba wewe ndie mgombea pekee tunaokutambua wengine tunawashangaa hatujui wanafanya nini, kwa hiyo tegemea kura zetu. Akijamwingine hapa tutamfukuza.
     
  17. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Daah hii kali
     
  18. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Alitaka publicity tu!
     
  19. l

    lyon Member

    #19
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    kila mtu ana uhuru wa kutoa mawazo yake kwahiyo na mzee mashishanga katoa maono yake kwa upeo wake
     
  20. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #20
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    labda ampe ushemasi wa jimbo la Bagamoyo hana anachoweza kufanya kwa sasa
     
Loading...