Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mashine za kutengeneza mkaa (briquette) hapa tanzania zinapatikana wapi? bei gani?

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mgoda simtwange, Oct 2, 2012.

  1. M

    Mgoda simtwange Senior Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 134
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kwa wanaojua mahali ambako wanatengeneza au kuuza mashine za kutengeneza mkaa utokanao na mabaki ya vitu mbalimbali kama karatasi nk (briquettes) naomba wanijulishe tafadhali. Nitafurahi kama mtaniambia ni bei ya hizo mashine. natanguliza shukrani
     
  2. Kijakazi

    Kijakazi JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 3,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wabongo bwana!
     
  3. M

    MANAKE MKARI Senior Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jaribu kuwatembelea ARTI Energy. Ofisi zao zipo Mbezi tanki bovu njia ya kuelekea Goba.

    Office located on Kilimani Road (on way to St. Mary’s Junior School), Mbezi Beach, Dar es Salaam, Tanzania.Email : info@arti-africa.orgarti.tanzania@gmail.com
    Telephone:
    +255 (0)786 427 949
    +255 (0) 715 235 126
    [h=3]How reach Us[/h][​IMG]The head office of ARTI Energy is located in Tanzania capital city “Dar es salaam”, Kinondoni District.The office is located two hundred metres (200M) off Bagamoyo Road along Kilimani road which is located approximately 1.5 kilometers after the BP petrol station at Tanki Bovu and 300m from Shamo Park House when coming from Mwenge.On the left hand side of Bagamoyo road you see the sign for “ARTI Tanzania” where you turn left. You follow the road approximately 300 meters and you will find the ARTI office. If you are travelling by Dala Dala coming from Mwenge bus stand you drop at the “Supa” but stand. It is approximately a 5 minute walk from the main road.
     
  4. Kig

    Kig JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,045
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    mkuu usishangae. kwani hujui kuwa mjini kuna business kama hizi na zinatoa ajira kwa vijana?
    Duniani kote shughuli za kutengeneza mkaa kutokana na takataka ndio mpango mzima. kenya,uganda, hata baadhi ya mikoa ya kaskazini mwa tz hii shughuli inafanyika and people making money.
     
  5. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,028
    Likes Received: 628
    Trophy Points: 280
    mkuu si useme ulipo niwe nakumwagia mkaa wa asili magunia 380 kila baada ya miez 3, just tufunge contract upige ela.
     
  6. LuisMkinga

    LuisMkinga JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 60
    kaka nilikua najishtukia sasa nimeamua rasmi. asante kwa kunipa moyo.
     
  7. R

    Reginald12 JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Ubungo external karibu na epz kuna mtu anauza windmills, majiko na mkaa huo
     
Loading...