Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mashamba yanauzwa Kigamboni:Hekari 3 na 1

Discussion in 'Matangazo madogo' started by King Kong III, Nov 9, 2011.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    wana JF na ma GT nina mashamba yanauzwa maeneo ya kigamboni moja la heka 1 lipo kati ya kibada na kisalawe(haufiki kisalawe lipo karibu na kibada) na la pili heka 3 lipo kata ya toangoma. Yote hayo hayajapitiwa na mradi wa Bush.

    Bei heka 1 ya kibada ni mil 13 na heka 3 za toangoma ni 48mil.
     
  2. Kitope

    Kitope JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kaka huko toangoma isiwe unatangaza shamba langu mjomba!! hala hala mwenyewe bado nipo!! toangoma sehemu gani kaka hizo eka tatu??
     
  3. i

    imtiaz786 New Member

    #3
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Plz provide ur phone number so can come n see the place
     
  4. l

    lily JF-Expert Member

    #4
    Nov 27, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    where is kisalawe?
     
  5. Maverick

    Maverick JF-Expert Member

    #5
    Nov 27, 2011
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 308
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kati ya Kibada na Kisarawe kuna mradi wa viwanja vya Manispaa. Upande wa kushoto Kama unaelekea Kisarawe kuna mradi wa DAWASA
     
Loading...