Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mashaidi wa kesi ya kupinga ubunge wa mh Lema wakimbia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crashwise, Mar 1, 2012.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Nikatika hali ya kushangaza toka jana baada ya kesi kuhairishwa hadi leo ndipo mashaidi walipoanza kurushiana maneno na hatimaye kupelekea mashaidi leo kutouzuria mahakamani mchana wa leo ndipo wakili waupande wao kuomba kesho atawaleta mambo yamekuwa magumu kwao kwa kutoa ushaidi wa uongo wanaanza kukimbiana wenyewe
     
  2. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,705
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Na bado maana ni kazi kubwa sana kuutetea uongo
     
  3. S

    STIDE JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Posho za zilipunguzwa baada ya kuona kesi inaenda kuwa-Zuberi(kuwat** Vidole)!!
     
  4. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wape pole mkuu
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa kesi ya kupanga alafu mashaidi ni wajinga ni mbaya sana ndiyo maana wanakimbia sijui wanataka nini kama siyo kufungwa
     
  6. S

    Shembago JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakamatwe wasweke ndani ndio watajua ubaya wa njaa za kujitakia! Ujinga mtupu
     
  7. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hv kwa wale wenye ujuzi na sheria kidogo,hakuna kipengele kinachowezesha jamaha kupata kifungo iwapo itathibitika wametoa ushahidi wa uongo?
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    wamekimbiaee? Sasa kibao kiwageukiwe wao washtakiwe wafungwe
     
  9. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Naskia shahidi wa kwanza bw musa mkanga ameishiwa kinoma coz kutafuta umaarufu huku mama btilda hakum2ma
     
  10. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mkubwa!

    Nakwambia vipengele vipo kabisa ila sasa si unajua ni njaa ya tumbo ndiyo inawapa watu wakati mgumu Mkubwa!

    Hwa mashahidi wote wa kesi ya Mheshimiwa Mbunge G. Lema wote wale ni wa kuokotwa na magamba.

    Na hii lazima ile kwao flu!
     
  11. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    yaaani ukisikiliza ushahidi wenyewewe wanaoutoa, naona mambo yanawendea komboooo
     
  12. R

    Ritts Senior Member

    #12
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Iyo kesi lengo lake ni kumpa wakti mgumu lema asiwe karibu na wananchi,ila magamba wamestukiwa,IVI SHAHIDI WA KWANZA hajalazwa kwa presha kutokana na faces fever kunako court?
     
  13. Losomich

    Losomich JF-Expert Member

    #13
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hao mashahidi wa uongo ni wa kuwapopea mawe mitaani popote pale watakapoonekan. Ndiyo hao wanaorudisha vita vya ukombozi nyuma!!
     
  14. M

    Mazindu Msambule JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 3,291
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    Kweli njia ya mwongo ni fupi, ngoja tuendelee kusikilizia, mwaka huu tutaona mengi sana toka kwa wana magamba.
     
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Shahidi wajana dhidi ya wakili wa Lema Kimomogoro yalikuwa kama ifuatavyo Wakili Umesema maneno gani yamekuuma Lema aliyatamka? Shahidi Swala la kuolewa zanzibar liliniuma sana Wakili Umesema ilikuuma wewe hukutaka aolewe zanzibar? Haikukupendeza? Shahidi Mimi ilinipendeza ila Lema haikumpendeza kabisa Wakili Nani alikujulisha Lema haikumpendeza Batilda kuolewa zanzibar uliyatoa wapi? Shahidi kutokana na swali lako ndiyo maana nikakujibu hivyo baada ya mahojiana ya Kimomomgoro kumalizika alifuata wakili wa serekali Masanja kumuhoji shahidi kama ifuatavyo Wakili Umezaliwa wapi? Shahidi Karangai kata ya kibwe tarafa ya mbuguni wilaya ya Arumeru Wakili Leo wewe ni mkazi wa wapi hapa Arusha mjini Shahidi mkazi wa sokoni 1 mtaa wa makao mapya Wakili kwa hiyo wewe sio mkazi wa karangai siyo? Shahidi Ndiyo Wakili Nini kilisababisha usiwe mkazi wa karangai na sasa uwe mkazi wa sokoni1 Shahidi Nimeolewa Wakili Kwa hiyo kilichosababisha usiwe mkazi wa karangai na uwe leo mkazi wa asokoni 1 ni kuolewa siyo? Shahidi Ndiyo Wakili unamfahamu Dk Batilda? Shahidi Ndio ninamfahamu kwa kumwona kwenye picha Jaji Hujamuona ana kwa ana kwa macho tangu uzaliwe? Shahidi Sijawahi kumuona Wakili Pia unafahamu kwamba amoelewa? Shahidi Nasikia tu ameolewa Wakili Mume wake unamfahamu? Shahidi Simfahamu Wakili Unafahamu kwamba mume wake anaishi Zanzibar? Shahidi Sifahamu ila nimesikia kwamba anaishi zanzibari Wakili Ulipoolewa toka karangai ukahamia sokoni 1 Batilda alipoolewa akahamia kwa mume wake Zanzibar ni kosa? Shahidi Sio kosa Wakili Hivi kuolewa katika jamii ni sifa mbaya au nzuri? Shahidi Ni sifa nzuri Wakili Kwa hiyo mtu akisema Amina Ally ameolewa sokoni 1 atakuwa amekupo sifa mbaya au nzuri Shahidi Ni sifa nzuri Wakili Kwa hiyo mtu akisema Batilda ameolewa Zanzibar atakuwa amesema vibaya? Shahidi Atakuwa amesema vizuri
     
  16. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #16
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu nimefuatilia hapo kidogo tu kuna mkuu kaweka majibizano yalivyokua jana kati ya shaidi na mawakili,nimechoka mwenyewe,huu ni upotezaji wa muda wakati kuna kesi za msingi zinakosa kusikilizwa,nafikiri jaji/hakimu mwenyewe hata wamrubuni vipi hatotaka kuharibu taaluma yake kwa kuhukumu sivyo ndivyo!jamaha hawakujipanga sawa sawa kutengeneza uongo kwy kesi hii au watu wanaowatumia hawako sawia
     
  17. Possibles

    Possibles JF-Expert Member

    #17
    Mar 1, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 180
    Kwa hayo mahojiano yaliwekwa na Mgafilika basi hii kesi ni ze comedy.Ni yale yale ya kuhakikisha mbunge hapati muda wa kufanya kazi zake za kibunge na pia uwaziri kivuli wa mambo ya ndani
     
  18. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #18
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,632
    Likes Received: 1,511
    Trophy Points: 280
    Mkuu mgafilika; niruhusu ni-edit post yako hapo juu:

    Shahidi wajana dhidi ya wakili wa Lema Kimomogoro yalikuwa kama ifuatavyo:

    Wakili: Umesema maneno gani yamekuuma Lema aliyatamka?

    Shahidi: Swala la kuolewa zanzibar liliniuma sana

    Wakili: Umesema ilikuuma wewe hukutaka aolewe zanzibar? Haikukupendeza?

    Shahidi: Mimi ilinipendeza ila Lema haikumpendeza kabisa

    Wakili: Nani alikujulisha Lema haikumpendeza Batilda kuolewa zanzibar uliyatoa wapi?

    Shahidi: kutokana na swali lako ndiyo maana nikakujibu hivyo.

    Baada ya mahojiano ya Kimomomgoro kumalizika alifuata wakili wa serekali Masanja kumuhoji shahidi kama ifuatavyo:

    Wakili: Umezaliwa wapi?

    Shahidi: Karangai kata ya kibwe tarafa ya mbuguni wilaya ya Arumeru

    Wakili: Leo wewe ni mkazi wa wapi hapa Arusha mjini?

    Shahidi: mkazi wa sokoni 1 mtaa wa makao mapya

    Wakili: Kwa hiyo wewe sio mkazi wa karangai siyo?

    Shahidi: Ndiyo

    Wakili: Nini kilisababisha usiwe mkazi wa karangai na sasa uwe mkazi wa sokoni 1

    Shahidi: Nimeolewa

    Wakili: Kwa hiyo kilichosababisha usiwe mkazi wa karangai na uwe leo mkazi wa asokoni 1 ni kuolewa siyo?

    Shahidi: Ndiyo

    Wakili: Unamfahamu Dk Batilda?

    Shahidi: Ndio ninamfahamu kwa kumwona kwenye picha

    Jaji: Hujamuona ana kwa ana kwa macho tangu uzaliwe?

    Shahidi: Sijawahi kumuona

    Wakili: Pia unafahamu kwamba amoelewa?

    Shahidi: Nasikia tu ameolewa

    Wakili: Mume wake unamfahamu?

    Shahidi: Simfahamu

    Wakili: Unafahamu kwamba mume wake anaishi Zanzibar?

    Shahidi: Sifahamu ila nimesikia kwamba anaishi Zanzibari

    Wakili: Ulipoolewa toka karangai ukahamia sokoni 1, Batilda alipoolewa akahamia kwa mume wake Zanzibar ni kosa?

    Shahidi: Sio kosa

    Wakili: Hivi kuolewa katika jamii ni sifa mbaya au nzuri?

    Shahidi: Ni sifa nzuri

    Wakili: Kwa hiyo mtu akisema Amina Ally ameolewa sokoni 1 atakuwa amekupo sifa mbaya au nzuri?

    Shahidi: Ni sifa nzuri

    Wakili: Kwa hiyo mtu akisema Batilda ameolewa Zanzibar atakuwa amesema vibaya?

    Shahidi: Atakuwa amesema vizuri

    Jamani kwa mwenye uelewa wa sheria, hivi role ya wakili wa serikali kwenye kesi kama hii (za uchaguzi) huwa ni nini? Kidogo hoja zake zimeniacha kwenye dilema.
     
  19. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #19
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,412
    Likes Received: 916
    Trophy Points: 280
    Yaaani pamoja na majibu kama haya ya shahidi hakimu bado anasikiliza kesi???
     
  20. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #20
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    daah, Tanzania ya ajabu kweli!
     
Loading...