Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

masaburi hana ubavu wa kuvunja ddc

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mopaozi, Aug 12, 2011.

  1. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Waziri wa TAMISEMI ametoa tamko kuwa masaburi hana mamlaka ya kuivuja bodi ya ddc. Source taarifa ya habari tv.Hawa magamba cjui vp hivi masaburi na tumbo lote lile kama pipa hakuona aibu kabisa kutangaza kuwa ameivunja bodi ya ddc kumbe hana hata chembe ya mammlaka kuivunja ddc nadhani yeye ameprove kuwa anatumia makalio kufikiri na kufanya maamuzi.
     
  2. B

    Bwana bonny Member

    #2
    Aug 12, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo yuko katika kundi la mafisadi
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Episode ya ngapi sasa hii?
     
  4. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ni episode ya tatu na bado nape na mukama watakuja na episode yao
     
  5. M

    Mutu JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2011
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwani bodi inateuliwa na nani?
     
  6. F

    Froida JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Nchi imesimama hakuna uongozi kila mtu anasema vyake viongozi wa serikali ya CCM tangu uchaguzi wamekuwa wakisutana kwenye vyombo vya habari nadhani kuna umuhumu wa kutafuta chanzo kwa nini hawa viongozi wanashushuana wazi mchana kweupe mbele ya umma sishangai nyumba yenye Baba mzururaji siku zote utapata watoto wavuta bangi,malaya,wezi,vibaka,na wanaharamu
     
  7. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hivi jakaya yuko nchi gani leo?
     
  8. aye

    aye JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,774
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    uyooo Marekani
     
Loading...