Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Marufuku kuvaa Suruali na Sketi za KUbana!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kigarama, Jan 27, 2012.

  1. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Uongozi wa Chuo Kikuu cha RUCO cha Mjini Iringa kimepiga marufuku wanafunzi wake wa kike kuvaa suruali na Sketi za kubana, badala yake wanafunzi wa kike wametakiwa kuvaa magauni marefu au Sketi zinazovuka magoti na zisizobana!!

    Chuo hicho kinamilikiwa na Kanisa Katoliki Tanzania.
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,326
    Likes Received: 3,127
    Trophy Points: 280
    oooh. . . . .
     
  3. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Habari ndiyo hiyo!!
     
  4. M

    Madodi Senior Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 181
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mbona mademu zetu huku St.Augustine mwanza washazoea
     
  5. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    vizuri sana...mwendo ndo huo!:poa
     
  6. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    hivi st augustine hii kitu ipo implemented seriously?
     
  7. M

    Madodi Senior Member

    #7
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 181
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    washafukuzwa km madem watano hivi semister ya kwanza
     
  8. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Safi sana, maana kuna wadada wengine kwa kutega hawajambo!
     
  9. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #9
    Jan 28, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sijui TAMWA wanasemaje katika hili au wale jamaa zetu wa Haki za Binadamu!!
     
  10. K

    Kolero JF-Expert Member

    #10
    Jan 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2010
    Messages: 490
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    TAMWA wataunga mkono maana hawataki mtu aaibike ama ajidhalilishe kwa viwazi visivyona mwelekeo!
     
  11. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #11
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    wawakomalie na masharoo wanaovalia sarawili chini ya kitobo utamu... Utadhani inataka kudondoka vile....
     
  12. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #12
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    sipati picha hii sheria ipigwe pale CBE!! ....... Ila kuna mademu hata wavae magauni makubwa vp! ndio MDUSHELELE unazidi kuonekana.
    POPOBAWA.
     
  13. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #13
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,497
    Trophy Points: 280
    Bado kuna vimwanaume navyo vinavaa skin jeans (kabu snuka) kama wanawake.

    Je kwa hao nao imekaaje?
     
  14. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #14
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Safi sana hawa wadogo zetu wanaudhi sana siku hz na vinguo vya kubana
     
  15. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #15
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,678
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    sijuhi nini kimenileta huku?
     
  16. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #16
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Safi sana pongezi kwa uongozi wa chuo
     
  17. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #17
    Jan 28, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    safi sana,bado masharo
     
  18. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #18
    Jan 28, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Hii naona si tatizo kwani ni by laws za college yao..
     
  19. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #19
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    I love the move.
    Suala la dressing code linaniumizaga sana kichwa.
    Huwezi kuwa intellectual halafu unavaa kama kahaba, au mcheza kiduku. There must be a difference, to demonstrate your intelletualism.
    Yes, difference in arguing, the way of thinking, difference in handling issues, and ofcourse,
    DIFFERENCE IN DRESSING.
    Bravo the University Administration!
     
  20. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #20
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Angalau some1 in tz yuko serious.
     
Loading...