Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MARLAW mzee wa kiduku aachia website ya ukweli sana

Discussion in 'Celebrities Forum' started by dell, Apr 25, 2011.

  1. d

    dell Member

    #1
    Apr 25, 2011
    Joined: Apr 15, 2009
    Messages: 10
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    MARLAW mzee wa pii pii ameachia website ya ukweli sana ambayo sijawahi kuona toka kwa msanii yoyote hapa bongo mwenye website kali na ya ukweli kama hiyo.

    muziki unasikika clear sana, na website imepangiliwa kiukweli sana na inavutia.

    huo ni mwendo mzuri wa kijana Marlaw ambapo na wasanii wengine wakifuata nyayo zake hope bongo ikatoka zaidi kimuziki.

    website hiyo inapatikana kwa: http://marlawmusic.com/ na Facebook page yake ni http://www.facebook.com/MarlawMusic

    haya angalieni wenyewe muone maendeleo ya bongo
     
  2. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Imetulia kweli
     
  3. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Dogo angeweza kuwa na future nzuri lakini aliharibu pale alivyoanza kujiassociate na politcs kwenye kwenye kile kipindi cha kampeni. Music should create and foster community by speaking to people's needs, hopes, fears, and intimate lives but not certain political parties or politicians.
     
  4. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Local promo...bwana mdogo kasimama...ni hatua moja ktkt nyingi za kusonga mbele..ikumbukwe kua hatua ni sehemu ndogo ya mwendo ambayo inatakiwa kuchanganywa na nyingine kupata mwendo kamili
     
  5. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Kajitahidi mno...Ila kwenye section ya news nako akufanyie kazi maana napaona pamedorora mno.
     
  6. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Nimeipenda, ni nzuri kweli.. Cha muhimu awe anajitahidi kui-update

    Good Job
     
  7. D

    Don T Member

    #7
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thats money bro CCM walitoa pesa nyingi sana sio ya kuiacha kabisa piga show chukua hela yao ukimaliza potea
     
  8. s

    shosti JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    du imetulia kwelikweli,hongera bro!
     
  9. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Nami nimeliona hilo akilifanyia kazi kifupi atakuwa amekwenda mbali.
     
  10. n

    nguluvisonzo JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni kweli maono yako ni fundisho kwa wengine waangalie sana kujihusisha na siasa zitwamaliza,kama wamekodiwa kufanya show waweke wazi ili ijulikane kuwa pale anavuta pesa na hayuko katika siasa itawasaidia sana,siasa ni mbaya sana ukujiingiza kichwakichwa mbele ya safari hujui ubaya wake.
     
  11. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ni ya ukweli aisee! Keep it up marlaw!
     
  12. Uda'a

    Uda'a JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2011
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yes nlipata kupitia web yake, ipo poa sana, safi kijana marlaw
     
  13. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #13
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ni nzuri sana na imetulia
     
  14. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #14
    Apr 25, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    MARLAW performed in london yesterday,PROMOTERS wamemwangusha huyu kijana,amepanda stage saa tisa usiku????the damn venue had seen better days-audience of around 30 people-he performed with kenyas Jua Kali. under publicity meant kenyans did not even know jua kali was in town-i have yet to see such poor organisation.Well this was a proper letdown-Tanzanian promoters you need to raise up the bar
     
  15. k

    kabombe JF-Expert Member

    #15
    Apr 26, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 7,571
    Likes Received: 2,786
    Trophy Points: 280
    Unasemaje kuhusu Mr.II?
     
  16. b

    bayonet Member

    #16
    Apr 28, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nzuri kaka,aweke tu habari mpya
     
  17. M

    Marytina JF-Expert Member

    #17
    Apr 28, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    CCM waweke matangazo yao kwenye hiyo site
    sina hata haja ya kuifungua
     
  18. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #18
    Apr 29, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    website inakosa kitu kimoja muhimu sana. About me/ud/who is marlow?
    mtu mpya ambaye hamjui marwal akifungua website inabidi apate muhtasari kidogo kuhusu marlaw. hilo halipo, they need to reconsider that
     
  19. d

    dell Member

    #19
    Apr 29, 2011
    Joined: Apr 15, 2009
    Messages: 10
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hapo umeongea mkuu, ninyi ndio watu mnaopenda maendeleo, kweli bio inakoseka hope jamaa atakuwa analifanyia kazi, swala ni kuangalia mapungufu kama hayo na kukosoa,

    hope jamaa nalifanyia kazi swala la Bio maana ni muhimu sana kama Wimbo na ala
     
  20. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #20
    Apr 29, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    mi pia shabiki sana wa marlaw,sema tu anaharibu anapoamua kuna na majizi wa kodi zetu. Ofcourse ela ndo tunaitafuta lakini si kwa kusaliti watz,marlaw achana na siasa utupe burudani! Höngera marlaw!
     
Loading...