Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maraha ya mvulana wa kugombaniwa............

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rutashubanyuma, Jan 21, 2012.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Kuna kibinti kimoja hapa mtaani kwangu kimesikika kikiapa kuwa lazima kitembee na mvulana mmoja ambaye husifika kwa mabinti kumgombania.....................sababu hazieleweki kwa uwazi sana..........kwa nini kijana huyu husakwa kwa udi na uvumba.............maana hana nyuma wala mbele kwa maono yangu ya kiutu uzima....

    binti huyu anadai kachoka kusimuliwa khabari za huyo kijana kwa hiyo anataka naye mvua zimnyeshee.....simulizi tajwa hayuko tayari kuwajuza wenzie........

    tatizo wote wapo kwa aidha walezi au wazazi........................hawajui kusaka mkate wao................what a waste of God given talents............
     
  2. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,539
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Ruta,
    Have you ever been in that situation? I bet, you would feel like a king, especially when the people involved are queens of their own sort! Try once...you will be tempted to make a repetition!!!!
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ndipo hapo huwa wanaliwa kiulaini bila ya hata kutumia nguvu nyingi na mikogo ya kila aina..
     
  4. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    umri umesogea yabidi tuachie vijana wenye makeke bado.............
     
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    shida hapo utawala wangapi hadi ujisikie umevimbiwa na watamani kuwatapika....................................lol
     
  6. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ukiona unagombaniwa ujue mambo yako si haba aidha kwa bed au kwa mfuko....
     
  7. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #7
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,169
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    si ujanja kwa mwanaume mchapakazi,otherwise unatafuta lawama tu mtaani kwa wazee wenye heshima zao na malezi bora.

    piga kazi mzazi achana na mambo ya wanawake kukugombania,kwa huu ulimwengu ulivyobadilika ipo siku utasikia wanaume wamemcamerun then after few month naye anagombaniwa kwa utamu wake kwenye masa.b..u..r. jitahidi uonane naye umpe staha za maisha
     
  8. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    huyu kijana hana kitu labda bedroom biz.....................
     
  9. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    nikikutana naye nitampa huu ushauri........
     
  10. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Na huko ndo atakuwa anawashika sana hasa inapotokea hao wadada hawajawahi pata mtu wa kuwakuna vilivyo lazma wadate
     
  11. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #11
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    kumbuka mgema akisifiwa sana tembo hulitia maji..............
     
  12. kande kavu

    kande kavu JF-Expert Member

    #12
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Na kama ni wa Dar, huenda atakuwa ni mteja wa maduka ya dawa bariiiiiiidiiii!
     
  13. mbalisana

    mbalisana Member

    #13
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwanamke mwenyeakili timamu anayejitambua, hawezi kugombania mwanaume, ukiona unagombaniwa yawezekana pia mwanume wewe maharage ya mbeya maji mara 1, kila mtego unaingia ala ala!sandakalawe mwenye kupata apate binti, mtoto,ajuza, ukiona unagombewa jua sio mwanaume anaekubalika kwa wanawake wanaojitambua.
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    mimi ndio nipo kwenyee peak right now na sijui wananipendea nini ..sina hiki wala kile
     
  15. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #15
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    kwa utaratibu huu basi ujue dawa baridi zitaendelea kuwa na soko kubwa.........
     
  16. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #16
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    ni vyema uwaulize na watakujuza tu..........lol
     
  17. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #17
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    fafanua maana Saint Ivuga adai yeye yumo kwenye chati hata sababu hazielewi............................lol
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    Ruta ..hizo sababu alizozandika mbalisana inabidi nijiangalie ..ial mimi simo kwene hizo sababu alizoziweka hapo na wala mimi sio sharo kiviile labda kwa vile napiga mazoezi na kikapu kwa sana sijui
     
  19. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #19
    Jan 21, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Wanawake ndo walivyo,huwa hawahitaji sababu ya msingi hisia zao tu tosha!
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    unamaanisha nin ukisema hisia?
     
Loading...