Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Marafiki

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Desidii, Jan 25, 2011.

  1. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kuna ubaya gani kuwa na marafiki (Si wapenzi) wa jinsia tofauti?? Mbona mie sieleweki wapendwa msaada kwenye tuta
     
  2. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hakuna ubaya wowote.. ila kifuatacho baada ya huo urafiki ndio kinaweza kuwa kibaya!
     
  3. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hakuna ubaya ila uwe na mipaka
     
  4. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mipaka ipo sana tena hata home kama kuna issue wanakuwa wa kwanza kufika sherehe, misiba nk nami kwao hivyo hivyo
    Lakini jamaa haamini kama tunaishia hivyo wajameni
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    nani hakuelewi?....mbona humu Jf tupo marafiki wengi mchanganyiko....au wewe una matatizo?
     
  6. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hakuna ubaya kuwa na rafiki ila unapaswa kuwa mtu wa kujiheshimu maana wengine wakiingia kwenye urafiki basi huanza kuwaza mambo ya mapenzi na hapo ndio hata uaminifu hupungua na kuvunja urafiki.
     
  7. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Si marafiki wa humu marafiki wa nje ya hapa asiyenielewa ni muzeee wangu
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Hakuna ubaya tena ndio vizuri sana.
     
  9. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    inategemea na aina ya marafiki ulio nao, ila maranyingi urafiki wa mwanaume na mwanamke huusisha mambo mengine ambayo huuvuka urafiki wenyewe
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    Jan 26, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,860
    Likes Received: 9,408
    Trophy Points: 280
    Kwa maoni yangu hakuna ubaya lakini wakati mwingine urafiki huo huweza kugeuka na kuwa mapenzi baada ya mmoja wa wahusika kutoheshimu mipaka ya urafiki.

     
  11. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #11
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hee husninyo ushauri huo...
     
  12. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #12
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    inataka akili sana
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Jan 26, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    kweli nilhamu marafiki wengine wa kike wamejaa umbea na majungu, bora uwapotezee tu ubaki na marafiki wa kiume.
     
  14. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #14
    Jan 26, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Jifunze kuwa ukishaolewa hutakiwi kuwa na marafiki wa karibu wa kiume. I mean wa karibu, tena wa kudumu. NOOO!
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Jan 26, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hakuna ubaya
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Jan 26, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kweli kabisa rafiki yangu wa jinsia tofauti:A S shade:

    nadhani ataelewa tu akishazoea jukwaa
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Jan 26, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    The Following User Says Thank You to Tuko For This Useful Post:

    The Finest (Today) ​
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Jan 26, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Matatizo huwa yanatokea pale mmoja wa marafiki kaoa/kaolewa.
     
  19. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #19
    Jan 26, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    haulewek nin?
     
  20. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #20
    Jan 26, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    ukioa je?unaruhusiwa kuwa na rafiki wa kudumu wa kike?
     
Loading...